Wanaume walio kwenye ndoa na wanachepuka mtusaidie

Wanaume walio kwenye ndoa na wanachepuka mtusaidie

tsix

Member
Joined
Oct 17, 2015
Posts
86
Reaction score
61
Kuna wanaume wanachepuka to the extent wanawathamini michepuko kuliko wake na familia zao..
At this point huwa mna expect nini kutoka kwa hao wake zenu mnaowamistreat?
 
Mtu akiwa anaiba bila kujificha huyo haibi. Chukua hatua kama umeshajua njia zake. zizibe
 
Tuanze na chanzo cha kumfanya achepuke alafu ndio tuje katika mada uhusika.
 
1472306465850.jpg
 
Huwa Kuna matatizo Mengi kuliko mnavyofikiri,

Na mtambue kitu kimoja kuwa ndoa nyingi huwa hazipo katika UPENDO wa kweli ila visababu tu mpaka ndoa inafungwa hasa ukutane na hawa wanawake wakujilengesha mimba,

Huku wewe hupendi mwanao awe nje ya mdoa unajikuta unaoa,

Wanaume wapenda mteremko mjini, hawa uwasumbua sana wakina dada na luv bite zao za shingoni!

Kuna mengi ila ngoja niishie hapo dada zangu mnatakiwa kujipanga sana na unayetaka kufunga naye ndoa.
 
Back
Top Bottom