Wanaume Wabishi ndio tumebaki hewani

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Oct 31, 2014
2,445
2,000
Weusi Wagumu Asilia, Wabishi, Watukutu, Vyuma,Mipini,Wajuba aka Wakulu Kumwao. Ndio tunaelea elea mawinguni namna hii.

Wengi wanalalamika mitandao haipatikani. Sisi Wakulungwa tunapasua anga tu toka sehemu mbalimbali za Dunia. Tutawaletea habari za Tanzania hapa hapa JF. Mtazikuta siku Mkirudi msiwe na wasi.

Hakuna kulala kuanzia muda huu tunazungusha dish kila sehemu kukamata matukio. Usawa tunaotega ni ule tunaopata bandwith kwa asilimia jiti.

Tunapiga chini, tunapiga juu. Tunapiga kushoto ,tunapiga kulia. Kisha tunapiga mbele na tunapiga nyuma. Yaani hakuna kulala na kulaza bakora.
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
54,679
2,000
Taifa liko huru tangu 1961.Mashoga na mawakala wa mabeberu hawana chao kesho. Watanzania sote kwa umoja wetu twendeni tukapige kura za kijani tupu.
Mimi naweka tamko rasmi la wizara ya mambo ya nje likitetea na kuwalinda mashoga Tanzania. Na wewe nope bandiko moja la Tundu Lissu likitetea ushoga .
 

Pr cure

JF-Expert Member
Oct 16, 2015
1,893
2,000
Kuna watu wanapoamkia wao wewe ndo ulilalia na ukaota ndoto na zikatimia.

Haki ya nani siendi Zimbabwe hataa kwanza Mugabe alisha dedi kitambo.
 

Aisatu

JF-Expert Member
Dec 27, 2012
699
250
Weusi Wagumu Asilia, Wabishi, Watukutu, Wajuba aka Wakulu Kumwao. Ndio tunaelea elea mawinguni namna hii...

Wengi wanalalamika mitandano haipatikani. Sisi Wakulungwa tunapasua anga tu toka sehemu mbalimbali za Dunia. Tutawaletea habari za Tanzania hapa hapa JF. Mtazikuta siku Mkirudi msiwe na wasi

Hakuna kulala kuanzia muda huu tunazungusha dish kila sehemu kukamata matukio. Usawa tunaotega ni ule tunaopata bandwith kwa asilimia jiti

Tunapiga chini, tunapiga juu. Tunapiga kushoto ,tunapiga kulia. Kisha tunapiga mbele na tunapiga nyuma. Yaani hakuna kulala na kulaza bakora
Pamoja mkuu
 

gspain

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
2,491
2,000
Hapa ile ripoti ya TWAWEZA kuwa ccm inapendwa na wajinga inadhihirika vema, mataga wamepotea humu hawaonekani.
Weusi Wagumu Asilia, Wabishi, Watukutu, Wajuba aka Wakulu Kumwao. Ndio tunaelea elea mawinguni namna hii...

Wengi wanalalamika mitandano haipatikani. Sisi Wakulungwa tunapasua anga tu toka sehemu mbalimbali za Dunia. Tutawaletea habari za Tanzania hapa hapa JF. Mtazikuta siku Mkirudi msiwe na wasi

Hakuna kulala kuanzia muda huu tunazungusha dish kila sehemu kukamata matukio. Usawa tunaotega ni ule tunaopata bandwith kwa asilimia jiti

Tunapiga chini, tunapiga juu. Tunapiga kushoto ,tunapiga kulia. Kisha tunapiga mbele na tunapiga nyuma. Yaani hakuna kulala na kulaza bakora
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom