Wanaume wa JF mna shida gani?

Haahaa dada haamini macho yake
Alitegemea watu watamwelewa lakin majibu aliyokutana nayo nyege zote kwishaaaaaa gademiti
 
kwani kina evelyn salt na Money Penny ni wanaume hao?? wapo kifungoni ebu jiulize wamefata nini huko rumande? endelea tu kudhani wanaume tu ndio wenye shombo..

Kuna wanawake physicaly nawajua na wana ID za kiume..wanashombo hata za samaki zina afadhali..we kaa ukituhukumu wanaume tuliojiweka wazi kua ni wanaume..Kuna watu humu wana jinsi mbili mbili,tukisemwa wanaume Anakaa kwa wanawake,wakisemwa wanawake anarudi kiumeni..

Asee member wa JF sio kama wa Insta au badooo...Lawama zako ziweke kwa wote usitaje JINSIA kabisa maana ukiweka jinsia basi usi include wote Mtaje muhusika wako unae mlenga ila kusema "wanaume wa jf" unakosea.

ukitaka kujua unakosea

Nitajie ID 10 ambazo huwajui kwa kuwaona Live(physicaly) ila umewajulia huku JF ambao wewe unasema ni WANAUME...ukiweza taja ID 10 za wanaume nakupa vocha ya 10,000.

Nataka tu ufahamu kuwa JF member wachache sana walio amua kujiweka live kuwa ni ME au KE...wengi wao wanacheza nafasi zote KE na ME.
 
Pole sana Dada. Umetongozwa alafu jamaa akasepa?
 
Why do u bother about them?
Wewe haujawahi kunikuta nabishana na baadhi yao yaani wana mawazo ya ajabu juu ya wanawake na wanaonyesha kabisa kuwa ndivyo walivyo hata kwenye maisha halisi
 
huyu Uvelia haijui JF ndo kwanzaa ametumbukiamo humu juzu tu. wacha achemke ndo ataijua vizuri. huu mchezo hautaki mihasira yeye anadhani ni sawa na kule INSTA au TWIT alikojifunzia mitandao
 

Aiseee

Naona umekua sexist!

Unashambulia wanaume as if hakuna wanawake wenye ujinga humu pia!

Interesting....
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…