Wanaume wa aina hii hukubaliwa kirahisi na wanawake.

Wanaume wa aina hii hukubaliwa kirahisi na wanawake.

The Intelligent

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2013
Posts
2,459
Reaction score
824
Wanaume wengi ambao wako serious(wasiochekacheka) hukubaliwa kirahisi na wanawake pale wanapowatokea kwa mara ya kwanza.
Wanaume wa aina hii wanakuwa hawana mazoeano na watu wengi, pia ni watu ambao hisia zao za upendo au chuki hazionekani kwa urahisi, wanaonekana kuwa ni watu waaminifu kwenye suala zima la mapenzi,urafiki pamoja na usiri(Mwanamke anapenda mwanaume msiri), hivyo hujirahisisha kiuraini kwa mwanaume wa aina hii pindi wakitongozwa
Sababu nyingne ni kutaka kumwonyesha mwanaume kuwa anaweza kumfurahisha, huu ni mtazamo wa kawaida kwa watu wote dhidi ya watu wenye tabia ya u-serious, watu wanajaribu kufanya kila wawezalo ili kuwafanya watu wa aina hiyo kufurahi, ndio maana watu wenye tabia ya u-serious wanapocheka kidogo watu huona ni ajabu! hvyo inaweza kuwa sababu mojawapo ya mwanaume wa aina hii kukuabalika kirahisi kwa mwanamke.
 
Wanaume wengi ambao wako serious(wasiochekacheka) hukubaliwa kirahisi na wanawake pale wanapowatokea kwa mara ya kwanza.

cc:King Kong III
avatar28480_6.gif
 
Wanaume wengi ambao wako serious(wasiochekacheka) hukubaliwa kirahisi na wanawake pale wanapowatokea kwa mara ya kwanza.
Wanaume wa aina hii wanakuwa hawana mazoeano na watu wengi, pia ni watu ambao hisia zao za upendo au chuki hazionekani kwa urahisi, wanaonekana kuwa ni watu waaminifu kwenye suala zima la mapenzi,urafiki pamoja na usiri(Mwanamke anapenda mwanaume msiri), hivyo hujirahisisha kiuraini kwa mwanaume wa aina hii pindi wakitongozwa
Sababu nyingne ni kutaka kumwonyesha mwanaume kuwa anaweza kumfurahisha, huu ni mtazamo wa kawaida kwa watu wote dhidi ya watu wenye tabia ya u-serious, watu wanajaribu kufanya kila wawezalo ili kuwafanya watu wa aina hiyo kufurahi, ndio maana watu wenye tabia ya u-serious wanapocheka kidogo watu huona ni ajabu! hvyo inaweza kuwa sababu mojawapo ya mwanaume wa aina hii kukuabalika kirahisi kwa mwanamke.
not true women like funny guys not sickos
 
wanawake hawatabiriki. Mwanamke hata yeye mwenyewe hajijui anataka nini maishani. wanawake wengi mwanzoni huwa wanamtaka mwanaume mwenye haiba nzuri. akishampata anatamani mwenye pesa. akishampata anatamani wa kumridhisha kitandani. akishampata anataka ajaribu hivi mwanaume mwenye sura ngumu ana utamu gani! JAMBO LA MSINGI NI KWAMBA WANAWAKE NI VIUMBE AMBAO HAWANA SHUKRANI WALA HAWAJUI KUSEMA AHSANTE! akishapata hiki basi atataka na kile na kwa wanaume ndio wako hivvyohivyo. Kitu kizuri kwao ni wanafiki wanaweza ficha hisia zao hata kwa miaka ishirini!!!!
 
Aaanh mengine kweli mengine uongo!!!!!!
M jokey and smart just i know wapi pa kuwa serious na wapi pa kuzingua na haijwahi kuwa kikwazo tangu enzi za uvulana mpaka sasa mvi zinaanza!!!!!!

Hivi wakati wa ujana wako hujawahi kunununiwa na demu sababu tu akiwa na rafiki zake unawafurahisha na hao marafiki wanakukubali sana?????!!!!Ucheshi una nafasi saaana tu ila wapi na.kwa nini???!!!!

Usiri nao unategemea mwanamke smart anataka business on table sio kukufuatilia kama uko toilet training akikuboa sema sio ubwate au unune akikufurahisha mwambie machoni hug her and smooch mpongeze na umwambie una wish awe hivyo always!!!!!Usiri wanaotaka wanawake ni ule unaohusiana na utu wake! !!!

Endelea kujinunisha unuke mdomo ndo utawajua wasichana,mko group watu wanacheka na.kufurahi wewe unajidai serious,next time utaambiwa kwa simu m hangin out with friends!!!!!

Furaha kila mtu anaitaka kwenye uhusiano na inawezekana ndio sababu kubwa kuliko zote ,you dont make her happy she is not there to stay!!!!!! Ukidhani kuwa anafanya yote ili kukupa furaha and you dont scratch back!!! Jenga hata nyumba na lamborghini ataitafuta furaha yake!!!!!!

M out ,hutaki unaacha!!!!
 
wanawake hawatabiriki. Mwanamke hata yeye mwenyewe hajijui anataka nini maishani. wanawake wengi mwanzoni huwa wanamtaka mwanaume mwenye haiba nzuri. akishampata anatamani mwenye pesa. akishampata anatamani wa kumridhisha kitandani. akishampata anataka ajaribu hivi mwanaume mwenye sura ngumu ana utamu gani! JAMBO LA MSINGI NI KWAMBA WANAWAKE NI VIUMBE AMBAO HAWANA SHUKRANI WALA HAWAJUI KUSEMA AHSANTE! akishapata hiki basi atataka na kile na kwa wanaume ndio wako hivvyohivyo. Kitu kizuri kwao ni wanafiki wanaweza ficha hisia zao hata kwa miaka ishirini!!!!

hapa nimeipenda huwa wazungu wanasema "human being" maana binadamu bado yupo kwa process ya kujiumba na mara nyingi hajatimia ndio maana hata ndoa zinakua mitihani .Hii ni kwa sababu bado watu hawajatimia
 
wanawake hawatabiriki. Mwanamke hata yeye mwenyewe hajijui anataka nini maishani. wanawake wengi mwanzoni huwa wanamtaka mwanaume mwenye haiba nzuri. akishampata anatamani mwenye pesa. akishampata anatamani wa kumridhisha kitandani. akishampata anataka ajaribu hivi mwanaume mwenye sura ngumu ana utamu gani! JAMBO LA MSINGI NI KWAMBA WANAWAKE NI VIUMBE AMBAO HAWANA SHUKRANI WALA HAWAJUI KUSEMA AHSANTE! akishapata hiki basi atataka na kile na kwa wanaume ndio wako hivvyohivyo. Kitu kizuri kwao ni wanafiki wanaweza ficha hisia zao hata kwa miaka ishirini!!!!

acha hizo bhana... tunajijua tunataka nini....
 
wanawake hawatabiriki. Mwanamke hata yeye mwenyewe hajijui anataka nini maishani. wanawake wengi mwanzoni huwa wanamtaka mwanaume mwenye haiba nzuri. akishampata anatamani mwenye pesa. akishampata anatamani wa kumridhisha kitandani. akishampata anataka ajaribu hivi mwanaume mwenye sura ngumu ana utamu gani! JAMBO LA MSINGI NI KWAMBA WANAWAKE NI VIUMBE AMBAO HAWANA SHUKRANI WALA HAWAJUI KUSEMA AHSANTE! akishapata hiki basi atataka na kile na kwa wanaume ndio wako hivvyohivyo. Kitu kizuri kwao ni wanafiki wanaweza ficha hisia zao hata kwa miaka ishirini!!!!

Wewe ndiyo .hujui wanataka nini! Wao wanajua wanataka mwanaume mwenye kila kitu, pesa, Mali, akili, mrefu, handsome na sifa nyinginezo wanazijua... Sasa wewe ukizikosa ndio utabaki na msemo hawajui watakalo? We ndiyo hujui!
 
Wanaume unaowazungumzia ni vicheche sana ila wapo hivyo kupritend.
 
Back
Top Bottom