Wanaume vijana 20's-35 wanaboa sana!


Ndugu! Mbona umejibu kwa hasira hivi binti amekugusa nini?
 

tehe tehe tehe kakake leo umenitoa barabarani. Ni kweli unachosema siku hizi mapenzi hakuna, tunakumbushia enzi zile zamani hata umaliziaji hatukuujua, akianza tu unamwambia "fanya haraka nirudi nyumbani", Kama una mikopo, stress kauka siyo siku nzuri za kufanya mapenzi. Utatobolewa maini bure! lol
 

waambie wale vyakula asili na mazoezi
 
Kinachowaponza vijana ni uoga wa kupata Ngoma, wazee hawajali! wao wanasugua tu!
 
Mimi si mzuri kuandika Ngongo na MziziMkavu na Mulama wamesema uzuri sana
 
Last edited by a moderator:
Hahaaa ila umenfanya nianalyse portfolio ya vijana wangu wa kale heheeeee kuna kaukweli ndani yake...huyu wa sasa hvi huo ugali hataki hata kuusikia .....namwangalia tu...halahala..
 
usiandikie mate na wino upoooo kama unajua unajua tu kama hujui hujui tuuuuuu......
unaweza kujiona unajua kumbe mechi umeichezea kwa ambaye hajui basi ukajiona mshindiiiau kwa malaya akalia lia ukajiona umemmkomoa ukaja kwa wanaojua na kuusikilizia mziki wakakuambia wewe mla chips uporo tu hahahahaahah
 
unaweza kujiona unajua kumbe mechi umeichezea kwa ambaye hajui basi ukajiona mshindiiiau kwa malaya akalia lia ukajiona umemmkomoa ukaja kwa wanaojua na kuusikilizia mziki wakakuambia wewe mla chips uporo tu hahahahaahah

ukija kwangu usije kama umekuja kulala matanga utaumbuka tu.....
 
na anayejua kutia anatia kwa raha sana na full of passion huku aki-enjoy game to the maximumu.........
dont be taken by words , ni maneno tu hayo humu jamvini.............

lakin ukweli unabaki hapo hapo ku.tiwa na anaejua fulll raha..........

haujutii hata kidogo.mwingine anakuacha juu juu ilimradi yeye kafika kileleni we utajua mwenyewe
 
unaweza kujiona unajua kumbe mechi umeichezea kwa ambaye hajui basi ukajiona mshindiiiau kwa malaya akalia lia ukajiona umemmkomoa ukaja kwa wanaojua na kuusikilizia mziki wakakuambia wewe mla chips uporo tu hahahahaahah

nimesharudishiwa fedha zangu mara tatu kwa hao unao waita M.A.L.A.Y.A.....nililipa nikapiga mzigo akarudisha hela baada ya kupewa vitu adimu
 
lakin ukweli unabaki hapo hapo ku.tiwa na anaejua fulll raha..........

haujutii hata kidogo.mwingine anakuacha juu juu ilimradi yeye kafika kileleni we utajua mwenyewe

huo mfumo wa kuku.jogooo anajua kupanda tu na si kumridhisha temba
 
waambie wale vyakula asili na mazoezi

Zahra ndo nini kuwatoa povu wadogo zangu namna hii?

Naona wote wanasema ni wakali tatizo ulitesti na wachovu. Kabla hujatesti nao vipi walikuwa wanajitapa kuwa ni wakali au ilikuwa niangusage chapchap sana?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…