Wanaume tunapenda kula chakula mlichopika

Hizi mambo ni kabila na kabila, Sisi hii kwetu ni strictly prohibited, since childhood mnaaminishwa jikoni ni pa ke only, hata kupita pita jikoni mwanaume marufuku, ndo nini uje ukute mama yako au dada yako kakaa vibaya
Watoto wanaokulia mazingira hayo wanapata shida sana university. Ukijua kupika unatunza hela vizuri
 
Watoto wanaokulia mazingira hayo wanapata shida sana university. Ukijua kupika unatunza hela vizuri
Siyo kwamba sijui kupika, kuna mmoja hapo kaliweka vizuri sana, tunafundishwa kupika ili kusurvive mazingira kama hayo ulotaja au kabla sijaoa, nikishaoa tu jikoni hunioni tena
 
Mimi namenya matunda na kusaga juice...we nipikie mahanjumati usiku nikupe show ya kibabe..[emoji1491]
 
Mara moja moja huwa nafanya hayo mambo......huwa namuona akiburudika kweli. Kifuatacho.....kiulainiiiii!
 
Mi napikaga ila kuosha vyombo no
 
Mimi haitokaa itokee maishani mwangu eti nioshe vyombo kwani niliyemuoa yuko wapi
 
Basi siku yangu leo ni hivi, asubuhi peleka dogo mishe yake, Rudi home, fua nguo zote, mashuka (Sina washing machine!), Safisha gari (inanisaidia stress, sijui kivipi), nikahamia jikoni, parua samaki na kuandaa chakula Cha usiku... hata sijielewi hapa nilipo Nina uhakika Kuna mechi inarandaranda somewhere maana nimekuta maganda ya karanga .
 
Kwa hiyo unalaumu au unayafurahia hayo maisha
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…