sipo ivo!Biashara biasharani,hapo umekaa pembeni uone nani anakusapoti umpigie..!!!Vijana vya siku hizi sijui mmezaliwa kwa njia ya haja kubwa,ushoga tuu ushoga tuu AI WISHI AI KULUDU B MUGABE!
dahHuyo mwenza wako anaweza akawa na moja ya haya mambo:
Kwa upande wangu siku ikitokea Mpenzi wangu akanifanyia hivyo ahakikishe tayari ameshawaaga Ndugu na Jamaa zake na ameshajitengea Kaburi lake la Kuhifadhiwa kwani atakuwa amemshika Simba sharubu zake.
- Ama ana tatizo la kuwahi kufika Mshindo ( Kupizi / Kukojoa ) hivyo kwa kumpiga Ndole hivyo hufanya achelewe kuufikia huo mshindo
- Ama ameshaanza ' Kupumuliwa ' Kisogoni na Wanamume wenzake hivyo unapompiga hilo bonge la ' Ndole ' lako unamfanya anasikia double Utamu hivyo kulifurahia vizuri tendo.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mtie tango kabisa hakuna namna
Ohoooo!!!Siku nyingine anaweza kuona kidole hakimtoshi.......
Itakuwa anamt*a sio bure.kwahiyo unamtia hilo dole au huwa unakataa
kweli wanaume wamebaki wachache
Nadhani ni kutafuta umaarufu kwa sababu walio wengi wanaanzisha thread zisizo na vichwa wala miguuKwanini wageni wengi wanaotoka fb wanakuja na style za kipuuzi? Au ndo kutafuta kufahamika, humu hatuko fb matangazo yenu huko huko kwa mashoga wenzenu.
anajihesabia ana mwanaumeItakuwa anamt*a sio bure.
kanzu mpya shehe ni yule yule.mmmmh hivi kuna uhusiano gani wa New member na hizi mada za ajabu ajabu hizi!
[emoji30] [emoji30] [emoji30] [emoji30] [emoji13] [emoji13] [emoji13]mtie tango kabisa hakuna namna
[emoji30] [emoji30] [emoji30] [emoji30]Naweza sema si kawaida ila hiyo kitu inawapandisha sana nyege wanaume!!! Si lazima awe anajihusisha na ushoga... Kuna mdada atakua alithubutu kumuonjesha hiyo malighafi.... Unaambiwa ni tamu achaaaa!