Mimi sina shida hizo mkuu. Nijaribu tu, utapata dozi mpaka ufurahi situmii kiepe ni natural food tu!Eee mnakeraa(kama naww ni me)tena saaana,michepuko haiwezi isha kwa namna hii....cjui ndio nguvu za kiepe na mayai yaso baba,.looh[emoji57]
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji12] will find you Mkuu,..nyie ndio mnafaa kuwepo duniani,.teh!Mimi sina shida hizo mkuu. Nijaribu tu, utapata dozi mpaka ufurahi situmii kiepe ni natural food tu!
HAPA KAZI TU
Ha ha ha ha![emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji12] will find you Mkuu,..nyie ndio mnafaa kuwepo duniani,.teh!
Punguza misumar hyo mamaAfu wanakuaga vicheche cjui hawaonag haya
Ukipita kila mtaa ana mwanamke akat unamjua kabsa shughul haiwezi yaan unabak unamhurumia jinsi aso jihurumiaPunguza misumar hyo mama
Wewe mwanaume haitwi kicheche anaitwa kitombi..Afu wanakuaga vicheche cjui hawaonag haya
Hahahaha tena kicheche asoweza ukicheche maana raha ya kumtembeza dulla kichwa wazi shughuli uiweze ipasavyo, dk mbili wazungu tayar n ukiwamwaga hurudii tena hahahha kaz mnayo wanaume msoijua shughuliWewe mwanaume haitwi kicheche anaitwa kitombi..
Kila kitu kwa kias bhaaaaaaasss!!!!!Yaani wanawake hawana jema, ukimtia mda mrefu ukimhitaji tena utasikia ww unasugua sana bwana mpaka nachubuka mwenzio!!!! au akuambie umepitia wapi mpaka unachelewa kumaliza hivyo? sasa sijui tufanye lipi mrithike jamani??
Avatar yako na ID yako vinanikumbusha wimbo wa chege sweety sweety....haahaha am kiddin heshima kwakoTeh teh mnyonyo mtamu ukipata mjuaji hutaishia kuvuta tu godoro bali utanena hadi kwa lugha na machoz ya raha juu..asubuhi njema kwako mkuu
May be anahis kuwah kulitokana na aliekutana nae teheUkipita kila mtaa ana mwanamke akat unamjua kabsa shughul haiwezi yaan unabak unamhurumia jinsi aso jihurumia
Shughul hawaiwez watulizage vikojoleo vyaoMay be anahis kuwah kulitokana na aliekutana nae tehe
Hahahahhaha khaaa...πππShughul hawaiwez watulizage vikojoleo vyao
una kinu cha maana bibie au mtandao wa tigo wapatikana kwako? ni pm tuwasiliana kama utapenda hao madume wapo sana we njoo kwang na huu ugwadu wallah lazma uwe mwekundu sirini mwakoJamani mwanaume unatia aibu romans hauwezi, kazi nayo huwezi,ukiingia dakika sifuri chali.Mapenzi ni raha na sio karaha ya kuchafuana kwa bao la dakika sifuri, khaaa! Stukeni jamani.
mfundishe... atakusifu na wewe utajisifuJamani mwanaume unatia aibu romans hauwezi, kazi nayo huwezi,ukiingia dakika sifuri chali.Mapenzi ni raha na sio karaha ya kuchafuana kwa bao la dakika sifuri, khaaa! Stukeni jamani.