wanaume mkoje, | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaume mkoje,

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Vaislay, Jul 4, 2011.

  1. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    wewe rafiki wa mume wangu,lakini cha ajabu unampenda mke wa rafiki yako wakati wewe unamke.ukituona tumeongozana unakasirika,huoni aibu?jamani,dunia inaenda wapi?
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Those are things men do!
     
  3. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Love doesnt ask why!!.... Moyo wa nyama.....wivu lazima, no matter what!!!
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    :smow::smow:
     
  5. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,034
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Iko shida!
     
  6. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,615
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    NO WAY!
    Hao ni wanaume wenye mapepo!
     
  7. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,237
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    tuko poa bebito, sijui wewe ulio mbali na upeo wa macho yangu!
     
  8. N

    Ngo JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vaislay; wewe rafiki wa mume wangu,lakini cha ajabu unampenda mke wa rafiki yako wakati wewe unamke.ukituona tumeongozana unakasirika,huoni aibu?jamani,dunia inaenda wapi?


    Huyo shemeji yako ndo amekwambia anakasilika akikuona na mumeo? Alishakwambia anakupenda labda?
    Heading ya Thread yako nadhani ungeiweka ''Baadhi ya wanaume wakoje?'' Maana unaposema wanaume mkoje, una uhakika wote tunakasilika pindi tuonapo rafiki zetu wanaongozana na wake zao kitu ambacho si kweli.
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,315
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    sio wote...wachache wenye hiyo laana.
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,835
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama vp mwambie au mtamkie wazi humtaki
    akiendelea hivyo mwishowe utalegea na utawakosa wote
     
  11. data

    data JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 13,067
    Likes Received: 2,881
    Trophy Points: 280
    kwahiyo wewe vaislay umeolewa... na rafiki wa mumeo anampenda mke wa rafiki yake na yeye ana mke... na ikitokea wewe na mmeo mmeongozana anakasirika.... !!!???? Im confyuuuzzzzdddd.. sijaelewa!!!
     
  12. B H

    B H Senior Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpe utamu aonje.
     
  13. charger

    charger JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Hawaanzagi tu ameruhusiwa kufanya anayoyafanya
     
Loading...