Wanaume kuweni makini na chini, msichanganye usaha na ute!

Wanaume kuweni makini na chini, msichanganye usaha na ute!

Upo usaha usionuka, unasababishwa na fangasi, kwa sehemu zenye joto kali kama Dar karibia kila mwanamke anao, nakupa pole inawezekana umekunywa mwingi sana kama lita kadhaa za maziwa mgando, mtoa mada yuko sahihi kabisa.
Aisee
 
Mkuu kuna elimu una I miss hapo....sio kweli kwamba ni USAA...( nimecheka) ukimnyegesha mwanamke anatoa ute uo wa rangi ya maji (colourless) zen ukisha mtia na kumsugua ndo utaona kwenye uume wako kuna toka kama cream ivi iyo sio USAA

am better here
 
Hana uzoefu wowote ule
mleta mada anatoa tahadhari,hayo maeneo pendwa siyo kuzuri..

ni sawa na bafuni au chooni

hata ungefanyaje usafi, uwe wa dettol au gwanji...bado itabaki kuwa toilets

*mleta mada ana kauzoefu na hata wale TBS hawaruhusu

am better here
 
mleta mada anatoa tahadhari,hayo maeneo pendwa siyo kuzuri..

ni sawa na bafuni au chooni

hata ungefanyaje usafi, uwe wa dettol au gwanji...bado itabaki kuwa toilets

*mleta mada ana kauzoefu na hata wale TBS hawaruhusu

anajiita 'squirtnator'
 
Babu hivi unajua lakini harufu ya Usaha wa huko chini??? Dushe likizama nakutoka kama kuna usaha huko.chini huwezi endelea gegeda tena... harufu ni kama umepita kwenye dampo la taka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Vitisho vyako havifui dafu!. Chini tutazama na chemichemi tutazifukua!

Sisi wataalamu tunaelewa na tuna experience zaidi yako wewe

Tuache tafadhali
 
Ni kweli kabisa ama kweli dunia ina maajabu sana, nashangaa kuna mawatu yanaiga iga upumbavu wa SGR kama huu nakati mdomo uliwekwa kwaajili ya kula na kuongea[emoji848]
mleta mada anatoa tahadhari,hayo maeneo pendwa siyo kuzuri..

ni sawa na bafuni au chooni

hata ungefanyaje usafi, uwe wa dettol au gwanji...bado itabaki kuwa toilets

*mleta mada ana kauzoefu na hata wale TBS hawaruhusu

anajiita 'squirtnator'

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom