Tatizo ni no reforms no electionNo reforms, no election.
Moja kwa moja kwenye mada, hivi nyie wanaume huwa mna shida gani?
Wakati wa mizagamuano hamtaki kabisa kutumia muda kutuandaa, mnara ukisoma 5G nyie mnataka kuzama tu, shida ni nini?
Mna haraka ya nini?, ndege kashakuwa wako manati ya nini eti?
Wanaume wenye hii tabia mbadilike mnatutoa kwenye mood🥲
basi mimi kubwa jinga,, tafadhali naomba msaada 😢🥺Hii mbinu huwezi fundishwa ukubwani. Inatokea tu naturally unajua😀
Kwamba huna idea kabisa au hujawahi waza kujaribubasi mimi kubwa jinga,, tafadhali naomba msaada 😢🥺
kweli sijawahi na sijui chochote,,sai nko single na sitegemei kua double kwasasa kwaio,, msaada wako plizzzzKwamba huna idea kabisa au hujawahi waza kujaribu
Sitaki kuwa wa kwanza kukufundisha tabia mbaya😀kweli sijawahi na sijui chochote,,sai nko single na sitegemei kua double kwasasa kwaio,, msaada wako plizzzz
uchoyo kabisa huu,,ila sawaSitaki kuwa wa kwanza kukufundisha tabia mbaya😀
Heeeeh! How?Tatizo ni no reforms no election
Sawa mkuuKachunguze wanyama wote duniani, hilo jambo la kuandaliwa linatoka wapi? Kama anajiandaa na nyie jiandaeni- akirusha tu, muwe tayari kudaka hapo hapo… kisima huwa tayari kuchotwa Maji anytime bila kuandaliwa- Amekeni na nyie muwaandae wanaume zenu . Mko too selfish…
Haya, nasubiri😌Dear waifu material nataka nikuandikie uzi mujarabu sana 😊😊😊
Inasikitisha sanaNi wanaume wachache mno 1% wanaojua kufanya mapenzi wengi wanachomeka chomoa kojoa ndani ya sekunde biashara imeisha
Tunawahi MISHE-MISHE......Maana tunajua Mambo ya hapo tumeshayamaliza...No reforms, no election.
Moja kwa moja kwenye mada, hivi nyie wanaume huwa mna shida gani?
Wakati wa mizagamuano hamtaki kabisa kutumia muda kutuandaa, mnara ukisoma 5G nyie mnataka kuzama tu, shida ni nini?
Mna haraka ya nini?, ndege kashakuwa wako manati ya nini eti?
Wanaume wenye hii tabia mbadilike mnatutoa kwenye mood🥲
Hizo ni myths tu 😀Inasikitisha sana
Ngoja usiku mnene nashusha uzi 😀Haya, nasubiri😌
Kwanini usiku sasa😂Ngoja usiku mnene nashusha uzi 😀
Mkigongewa msianze kulalamikaTunawahi MISHE-MISHE......Maana tunajua Mambo ya hapo tumeshayamaliza...
Nimechoma sindano nipoe kwanza aiseeKwanini usiku sasa😂
Bodaboda ndio wanaojipakulia minyama maana wenye utimamu wa akili, mambo yanaenda kasi sana hata ile morning ejaculation inakuja kama period inavyokuja kwa Mwanamke 🤣Mkigongewa msianze kulalamika
Pole sana mkuuNimechoma sindano nipoe kwanza aisee