Wanaume, huwa mnaharakia nini?

Mnatuonea bure asee !!
Mie hapa nikishamuandaa shangazi yenu na nikapiga kimoja iwe cha kibabe au slow motion ndio basi tena anatia mpira kwapani na kuuchapa wa pono marudio hakuna mpaka kesho!!
So mnara ukisoma unaweka waah na kuunganisha dabo dabo
Loh! Shangazi ana tabu, uwe unamuandaa hata kidogo sasa
 
Wanawake wa wapi hao duh! Mbona wana balaa
 
🤣🤣🤣🤣

Natumai wamesikia...

CC: Mahondaw
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…