Magnificient
JF-Expert Member
- Aug 8, 2013
- 1,177
- 734
Pawa pawaaaaNo reforms, no election.
Moja kwa moja kwenye mada, hivi nyie wanaume huwa mna shida gani?
Wakati wa mizagamuano hamtaki kabisa kutumia muda kutuandaa, mnara ukisoma 5G nyie mnataka kuzama tu, shida ni nini?
Mna haraka ya nini?, ndege kashakuwa wako manati ya nini eti?
Wanaume wenye hii tabia mbadilike mnatutoa kwenye moodπ₯²
Mna matatizo gani kwanini mnara ushuke?Tunawahi chap mnara usishuke.
Kwasababu ukishuka shughuli yake ni pevu sana kuunyanyua tena.
Asante mkuu umeielezea vizuri sanaYES,NO REFORMS,NO ELECTION.
Hongera kwa mada tamu;
Sasa hiyo haraka hutokana na sababu moja nayo ni kwamba LONG TIME INTERVAL WITHOUT SEX.
Kwa hiyo shahuku ya kufanya tendo inakuwa kubwa na hivyo kuweka utofauti kati ya mara ya kwanza na ya pili. Hapa tendo la kwanza itamchukua muda mfupi tu amemaliza lkn la pili muda utaongezeka kidogo kutokana na kiwango cha manii kuwa kimepungua kwenye reserve yake.
No reforms, no election.
Moja kwa moja kwenye mada, hivi nyie wanaume huwa mna shida gani?
Wakati wa mizagamuano hamtaki kabisa kutumia muda kutuandaa, mnara ukisoma 5G nyie mnataka kuzama tu, shida ni nini?
Mna haraka ya nini?, ndege kashakuwa wako manati ya nini eti?
Wanaume wenye hii tabia mbadilike mnatutoa kwenye moodπ₯²
Usiishiwe pawa jibu kwanini mna harakaππPawa pawaaaa
Naishiwa pawaaaa ππππ
KaribuNitakua nikipitia comment moja baada ya nyingine
Network iko vizuri kwako kwa mwenzio inakuwa bado hivyo inabidi umuandaeYa Nini kusubiri,wakati network Iko vizuri!
Umefanyaje mkuu?
Tatizo ni nyie, mkiolewa hamna jitihada zozote kwahiyo hamtuvutii kama zamani. No shanga, no thongs n sexy lingerie, unakuta umepiga jeans na blanket kwa juu halafu unakula mahindi ya kuchoma kitandani unamsubili mumeo tayali kwa midinyano , sasa m..boo itasimama kweli, ? Come on, heli nikatombe chura ....Mna matatizo gani kwanini mnara ushuke?
Wapo wengi tu, Kuna mmoja aliniambia sipew bure Kwa sababu Siyo sadakaKuna watu wanadai pesa kwenye jambo la starehe kama hilo?
Hayo yanawahusu pia??Mna matatizo gani kwanini mnara ushuke?
Weka namba yako ya Mpesa upate 50K ya soda wallahiHuwa nakufikiria wewe mpenzi
Naunga mkono hoja.Kila mtu ajiandae kwake.....kiwanjani ni mechi tu........nikodishe lodge....nikulipe wewe.....tena nikuandae....muda hautoshi.....View attachment 3439953
Wife material Bado unazagamuliwa tu.No reforms, no election.
Moja kwa moja kwenye mada, hivi nyie wanaume huwa mna shida gani?
Wakati wa mizagamuano hamtaki kabisa kutumia muda kutuandaa, mnara ukisoma 5G nyie mnataka kuzama tu, shida ni nini?
Mna haraka ya nini?, ndege kashakuwa wako manati ya nini eti?
Wanaume wenye hii tabia mbadilike mnatutoa kwenye moodπ₯²
Bro nawe si ujibu tuuππWanaume mnaitwaa huku, kuna malalamiko yenu kuwahusu, mkuje kutolea ufafanuzi ili kutoleta sintofahamu hii.
πππππ
Okay, sasa kuchezea pesa za wananchi na mwili kipi unakipigania?Ndiyo nimesikia yaani nimesikitika sana kwanini wanachezea hela za wananchi hivi
πΉπΉπΉWanaume mnaitwaa huku, kuna malalamiko yenu kuwahusu, mkuje kutolea ufafanuzi ili kutoleta sintofahamu hii.
πππππ
Huyu kwani wale wababa aliachana nao?nje ya mada,,shoga samahani ushapata chaka jipya tayari na halijui mapenzi eti!!?