Wanaume hii bajeti inapita?

Hivi mnavyo zungumzia demu classic mnaangalia nini.....? Maana Kuna pisi sa ajabu tunazipindua kwa pesa nyasi sana.nyie wenzetu mnafanya Nini Hadi mnapigwa pesa nyingi hivyo

Uwe unatupa na bajeti mkuu. Hizo pisi kali huwa bajeti ipoje
 
Saiv mwanetu umeacha kuchambua mikeka umehamia kwenye michanganuo ya kuchakata mbususu
 
Usafir 30k anatoka Tabora dar nn

Mwanaume unakunywa safar 2k*5

Den serenget light 2*5

Lodge 20k

Msosi chips kuku 3500*2
 
Kijana mambo ya kufanya na mke...tena wa ndoa on ur 30th + anniversary huko.... Wataka fanya na dem?

Mtajiuzulu wengi sana kwa hali hii.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…