Wanaume hawaogopi majukumu, wanataka kujua ukweli

Wanaume hawaogopi majukumu, wanataka kujua ukweli

Analogia Malenga

Platinum Member
Joined
Feb 24, 2012
Posts
5,292
Reaction score
10,842
Wanawake wengi wamezoea kudhani na kusema kuwa wanaume wanakwepa majukumu kwa kuwa huwa wakijua mwanamke ana mtoto wanakimbia, lakini ukweli ni kwamba wanaume hawakwepi majukumu wanataka ukweli.

Yaani, kama mwanaume atajua in advance kama mwanamke amezaa na akakubali kuwa nae hawezi kuogopa kumlea mtoto.

Ila kinachotokea wanwake wengi hudanganya na wanaume wanapojua wanaondoka kwa kuwa wanaona ni kufanywa bwege.

Wapo watoto wanalelewa na mababa wasio wao hadi majina wanatumia ya baba zao walezi, ila hao walezi wanajua kuwa huyu sio mwanangu wa damu. Sio uende ukafichefiche halafu ujulikane bado uchukuliwe poa.

Hatuogopi majukumu!
 
Kunakidem kiliniambia kinamimba yangu
Nikamwambia sawa nitalea...akasema hapana yeye anataka kuzaa baada ya miaka mi2 akaitoa
After 2 monthly ananambia nataka kuzaa



Kama kazi tunafanya kwanin tuogope kulea
Sema

HAMUELEWEKI
 
Back
Top Bottom