Wanaume hasa tukipendwa mara nyingi huwa tunakosea apaa...


Reghia

Reghia

Senior Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
126
Likes
111
Points
60
Age
28
Reghia

Reghia

Senior Member
Joined Sep 29, 2016
126 111 60
Nilipomaliza form six alitokea bint mmoja ambae at that time alikua amemaliza form four akawa amenipenda sana ofcoz nilimpenda sana lkn badaee nikaja nikahis kama bado mdogo nikamwambia kama vp tuwe marafiki tu mpaka atakapo fika six ... bad luck matokeo yalivotoka akawa amefel

Kiukweli niliumia af nikahis kama future yake iko ruined iv af upendo wangu kwakwe ukazid poteaa na mwishowe nikamwambia sikutaki kama vp fanya mambo yako... Sasa last year yule bint akabahatika kupata credit akajiunga na chuo furani mbeya,

Sasa akiwa likizo na mm nikawa nimemaliza chuo ile kumuona daah moyo ukanidunda paaa.. mtoto kapendeza na anasifa zote za kuwa wife .. kiume nikamfuata nikampa hi akafurahi kuniona tukapiga story mbili tatu then tukapeana namba za simu then nikasepa coz zile za kwanza nilizifuta long time.

Sasa bwana usiku wake nikaanza chati naee nikamuuliza habari za siku na mambo mengine. After kama mwez nikaamua kumuomba kurudiana na yeye, akagoma nikahis anatania... nikaamua kukaza ili nione msimamo wake ,daah she aliendelea kugoma, tukaenda mpaka mwezi saba mwaka huu nikawa namuomba kurudiana akaendelea kukata nikimuuliza sababu anasema anaogopa nisije muumiiza tena na yupo single hahitaji mtu till anamaliza diploma yake..

After kama miez 9 ya kuomboleza nikaamua kugive up till now.. in short sina mawasiliano nae sana ingawa yeye hunipigia simu mara moja moja kunijulia hali. Mtoto ni mzuri na kwao mambo mazuri na zaid ni mcha Mungu. najuta kwnn sikumpa nafasi anayostahili.

In short kuna haja ya sisi wanaume kufikiria sana kabla hujaamua kumuacha mtu ambaye anakupend kwa dhati tena kwa sababu zisizo za msingi.
Na kama tukiamua kuwaacha basi tusiwasumbue tena after time eti kisa kawa mzuri au kapata mafinikio
Dudes take it plz.
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,855
Likes
36,366
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,855 36,366 280
bora umekuwa mkweli
mwaka jana sikuwa na kazi nilikuwa nimefulia hata chupi sikuwa nayo ,kuna jamaa kama alikuwa ananitaka hivi ,kweli nilikuwa na shida sana mara niitwe interview huku na huku mara zingine ilikuwa nabidi nimuombe hata vinauli kumbe jamaa alikuwa anamind kuna siku nilikuwa na shida kweli nilivomuomba hakunijibu kama mwezi hivi akaja akanitafuta salam salamu nikampiga tena mzinga akasepa mazima .nikaja dsm nikamuomba hata nikae kwake kwa muda sikumuambia nimepata kazi akagoma hata hivo bahati mbaya nae akahamishiwa mkoani. jamaa karudishwa tena dar ananitafuta yaani amenitoka sijui nisemeje .ila nilikuwa nampenda sema tu maisha yalikuwa sio.
 
jina halisi

jina halisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
1,561
Likes
1,164
Points
280
Age
22
jina halisi

jina halisi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
1,561 1,164 280
Kama anakupigia endelea kukaza uzi.
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,197
Likes
4,848
Points
280
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,197 4,848 280
Nilipomaliza form six alitokea bint mmoja ambae at that time alikua amemaliza form four akawa amenipenda sana ofcoz nilimpenda sana lkn badaee nikaja nikahis kama bado mdogo nikamwambia kama vp tuwe marafiki tu mpaka atakapo fika six ... bad luck matokeo yalivotoka akawa amefel kiukweli niliumia af nikahis kama future yake iko ruined iv af upendo wangu kwakwe ukazid poteaa na mwishowe nikamwambia sikutaki kama vp fanya mambo yako... <br />Sasa last year yule bint akabahatika kupata credit akajiunga na chuo furani mbeya, sasa akiwa likizo na mm nikawa nimemaliza chuo ile kumuona daah moyo ukanidunda paaa.. mtoto kapendeza na anasifa zote za kuwa wife .. kiume nikamfuata nikampa hi akafurahi kuniona tukapiga story mbili tatu then tukapeana namba za simu then nikasepa coz zile za kwanza nilizifuta long time. Sasa bwana usiku wake nikaanza chati naee nikamuuliza habari za siku na mambo mengine. After kama mwez nikaamua kumuomba kurudiana na yeye, akagoma nikahis anatania... nikaamua kukaza ili nione msimamo wake ,daah she aliendelea kugoma, tukaenda mpaka mwezi saba mwaka huu nikawa namuomba kurudiana akaendelea kukata nikimuuliza sababu anasema anaogopa nisije muumiiza tena na yupo single hahitaji mtu till anamaliza diploma yake.. after kama miez 9 ya kuomboleza nikaamua kugive up till now.. in short sinamawasiliano nae sana ingawa yeye hunipigia simu mara moja moja kunijulia hali.<br /><br />Mtoto ni mzuri na kwao mambo mazuri na zaid ni mcha Mungu.<br /> najuta kwnn sikumpa nafasi anayostahilo.<br /> In short kunahaja ya sisi wanaume kufikiria sana kabla hujaamua kumuacha mtu ambaye anakupend kwa dhati tena kwa sababu zisizo za msingi.
Na kama tukiamua kuwaacha basi tusiwasumbue tena after time eti kisa kawa mzuri au kapata mafinikio
<br />Dudes take it plz.
una miaka mingapi?
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
28,843
Likes
64,185
Points
280
Age
22
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
28,843 64,185 280
Aseeh poleni.
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
28,843
Likes
64,185
Points
280
Age
22
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
28,843 64,185 280
tulishapoa rafiki wa kweli ni yule anaekupenda wakati wa shida hakuna ajuae kesho
Yeah..sure. ..

Sometimes sijui ni nature inachukua nafasi yake.... unakuta mtu anakupenda(inatokea saana kwetu sisi me) lakini huna feelings kwake. Unamchukulia kawaida.

Mtoto wa watu hata afanye nini wala hustuki.
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,855
Likes
36,366
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,855 36,366 280
Yeah..sure. ..

Sometimes sijui ni nature inachukua nafasi yake.... unakuta mtu anakupenda(inatokea saana kwetu sisi me) lakini huna feelings kwake. Unamchukulia kawaida.

Mtoto wa watu hata afanye nini wala hustuki.
ila hakuna kitu kinauma kama mtu asikupende kisa wewe huna kitu.yaani mapenzi yapo ila anasita vile huna kitu inauma sana
 
Hercule Poirot

Hercule Poirot

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,417
Likes
685
Points
280
Hercule Poirot

Hercule Poirot

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,417 685 280
Weka picha, tukushauri vizuri
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
28,843
Likes
64,185
Points
280
Age
22
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
28,843 64,185 280
ila hakuna kitu kinauma kama mtu asikupende kisa wewe huna kitu.yaani mapenzi yapo ila anasita vile huna kitu inauma sana
Ungekuwa mwanamme ungejinyonga wewe. Kati ya jinsia inayonyanyasika kisa usawa wa pochi ni Me. Watu wameshanyanganywq matone midomoni.....kisa no money
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,855
Likes
36,366
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,855 36,366 280
Ungekuwa mwanamme ungejinyonga wewe. Kati ya jinsia inayonyanyasika kisa usawa wa pochi ni Me. Watu wameshanyanganywq matone midomoni.....kisa no money
mwanaume ni sawa ila mwanamke jamani si mnatakiwa mtusaidie?
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,855
Likes
36,366
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,855 36,366 280
Ke ukiona mwanaume hakusaidii na anauwezo basi hajakupenda. Tukishapenda tupo radhi kuuza au kuweka bondi.

Ila isiwe pointi ya kumkata jamaa lakin
alinipenda ila aliniona mzigo
 
Reghia

Reghia

Senior Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
126
Likes
111
Points
60
Age
28
Reghia

Reghia

Senior Member
Joined Sep 29, 2016
126 111 60
bora umekuwa mkweli
mwaka jana sikuwa na kazi nilikuwa nimefulia hata chupi sikuwa nayo ,kuna jamaa kama alikuwa ananitaka hivi ,kweli nilikuwa na shida sana mara niitwe interview huku na huku mara zingine ilikuwa nabidi nimuombe hata vinauli kumbe jamaa alikuwa anamind kuna siku nilikuwa na shida kweli nilivomuomba hakunijibu kama mwezi hivi akaja akanitafuta salam salamu nikampiga tena mzinga akasepa mazima .nikaja dsm nikamuomba hata nikae kwake kwa muda sikumuambia nimepata kazi akagoma hata hivo bahati mbaya nae akahamishiwa mkoani. jamaa karudishwa tena dar ananitafuta yaani amenitoka sijui nisemeje .ila nilikuwa nampenda sema tu maisha yalikuwa sio.
Duu polee
 

Forum statistics

Threads 1,273,059
Members 490,262
Posts 30,469,522