netti mimi
Senior Member
- Oct 10, 2016
- 147
- 109
Wanaume mmezidi kuwadangn MTU ametulia utatafuta mbinu yoyt ili umshawishWazazi na nyinyi muwe mnawataarifu mabinti zenu kuwa utamu wa chipsi mimba.
Ukipenda sana kiepe lazima wakuvurugie tu life......
Jmn wanaume achen izo tabia assume ni mwanao
Sio puchi kutojieshim tyuu namatamaaa yaapa napaleeee kwa wanaume achan jmn asumme mwanao anafanywa ivoTatizo puchi zimekuwa bei juu sana ukitongoza leo mpaka upate icho unachokitaka ni miaka miwili. Kumbe ukipata kabinti kadogo ukaambia siku ya j'mosi uji gheto katadanganya kanaenda shule kumbe kanakuja ghetto. aalafu hawana gharama ukimpa buku 2 alafu akikutwa nayo nyumbani ni shida. Nilishamnunulia viaatu huo msala niliopata hapana nimekoma maana aliulizwa hela alitoa wapi.
My regret nilisha wahi kumuombea denti ruhusa shuleni nikishatoka naye shule ni ghetto nakula navyotaka ikifika saa ya nyumbani anarudi kama ametoka shule kumbe akikua kweny extra curricular. alafu nikipata mwingine nao ni hivyo hivyo maana nishafanya kama shule 7 ivi.
my take wazazi embu msizae watoto wazuri maana nikiwaona huku chini pana fanya kazi isio kawaida.
samahani kwa kusema ukweli
Ni viherehere vyao..Habar za sasa hivi wakuu,
Napenda kuchukua nafasi hii kuwasihi wanaume waache tabia za kuwalaghai mabinti angali bado wadogo ili watimize haja zao, sio vizuri. Unamkuta mwanaume anamlaghai hata binti wa shule ili tu amharibie maisha yake.
Sijajua tatizo nini, jamani mjiheshimu wanaume. Binti unakuta anatoroka hadi kwao kisa mwanaume na wewe mwanaume umetulia tulii upo na binti wa watu!
Kumbuka na hawa wakubwa walikuwa watoto wa juz na jana, so walitafunwa vile vile. Anyway, hiz makitu ni elastic material that everybody can fit no matter what. Chukueni wakubwa bhana, age is just a number.Habar za sasa hivi wakuu,
Napenda kuchukua nafasi hii kuwasihi wanaume waache tabia za kuwalaghai mabinti angali bado wadogo ili watimize haja zao, sio vizuri. Unamkuta mwanaume anamlaghai hata binti wa shule ili tu amharibie maisha yake.
Sijajua tatizo nini, jamani mjiheshimu wanaume. Binti unakuta anatoroka hadi kwao kisa mwanaume na wewe mwanaume umetulia tulii upo na binti wa watu!
Je mwanao akifanywa ivi utajisikiajTatizo puchi zimekuwa bei juu sana ukitongoza leo mpaka upate icho unachokitaka ni miaka miwili. Kumbe ukipata kabinti kadogo ukaambia siku ya j'mosi uji gheto katadanganya kanaenda shule kumbe kanakuja ghetto. aalafu hawana gharama ukimpa buku 2 alafu akikutwa nayo nyumbani ni shida. Nilishamnunulia viaatu huo msala niliopata hapana nimekoma maana aliulizwa hela alitoa wapi.
My regret nilisha wahi kumuombea denti ruhusa shuleni nikishatoka naye shule ni ghetto nakula navyotaka ikifika saa ya nyumbani anarudi kama ametoka shule kumbe akikua kweny extra curricular. alafu nikipata mwingine nao ni hivyo hivyo maana nishafanya kama shule 7 ivi.
my take wazazi embu msizae watoto wazuri maana nikiwaona huku chini pana fanya kazi isio kawaida.
samahani kwa kusema ukweli
Na lazima afanyiwe malipo ni hapa hapa dunianJe mwanao akifanywa ivi utajisikiaj