Wanaume acheni hii tabia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume acheni hii tabia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by oonatha, Jul 20, 2012.

  1. o

    oonatha Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Helo wana jf, mm n mgeni humu ila nataka kufikisha tu kinachonikera kwa wanaume,
    Unakuta Mwanaume huna nia a dhati kwa mdada fulani ila unamfuata na kudai kuwa unampenda na pia unahitaj awe mkewe siku za mbeleni na huku ukijua wazi unayoongea ni uongo ila tu unataka kumchezea tu mdada wa watu na kumuacha solemba. Jamani wadada mara nyingi huwa ni waaminifu kwny relationships lakini Wanaume ndio mnawaangusha kwa kuwaharibia hisia zao. utakuta Mdada akili yote iko kwako lakini unaamua kumtosa na kumuacha ateseke, sio vizuri wanaume acheni hii tabia!
    Nawailisha..........
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    muache kabisa.....tena wengine wamo humu....nawajua.....
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,116
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Tumeacha ila nanyi mjifunza utambuzi wakutambua muoaji na mpitanjia ambae kajificha kusubiri mvua ikatike ili aendelee na safari.
     
  4. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,116
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    kama swala hili halipo mahakamani basi wataje ila kama lipo mahakamani basi usiwataje usije kuharibu ushahidi.
     
  5. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,554
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Nanyie muache tabia ya kutukataa pindi tunapowaambia ukweli, pia muache tabia ya kutuita Buzi.
     
  6. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,642
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Aaaah..kwahiyo mnafanya kusuuudi eeeh?? Ndo maana mkikaa vibaya mnaliwa pesa zenu then mnaisha kunung'unika na kutukana..
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    kesi ipo mahakamani.....
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    kwani lazima utaje ndoa..si uwe mkweli tu kwamba mimi bana ninataka tuduu nina hamu nisaidie! mtu aamue mwenyewe maybe na yeye anatakaje? alikuwa tu anaogopa kusema? ...mnaboaje...kuweni straihht kama The Boss..loh!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,569
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndugu kuwa makini jinsia zote ziko na tatizo hili, I LOVE YOU! nyingi kumbe wizi mtupu.
    Kwa wanaume maumivu huwa hayaonekani wazi.
    Nakushauri ujitahidi kuwatanbua mabuzi, kama wao wanavyowatambua wachunaji japo si kazi rahisi kwako.
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,099
    Likes Received: 2,985
    Trophy Points: 280
    "jamani wadada mara nyingi huwa ni waaminifu kwenye relationship" Nani amekuambia haya?Hawa wadada labda wapo sayari ya Mars!
     
  11. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,999
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    akuchezei,mnachezeana, nyie nao mkiambiwa ukweli hamkubali mpaka mdanganywe na mnapenda sana kudanganywa....pia hata nyie pia c waaminifu....mwisho wa siku ukila vya wenzako na vyako uliwa pia
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,940
    Likes Received: 9,804
    Trophy Points: 280
    Nyie mnajua fika kuwa bila kudanganywa hamkubali!
     
  13. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,116
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    ok ngoja tusubiri upelelezi.
     
  14. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,116
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    kwa taarifa tu hivi sasa tume advance,kazi kubwa ni kujua namna ya kupepeta domo,ukijua kubwabwaja sound tamu kwa mdada haki ya nani mdada hakuchuni hata mia moja na kinyume chake mdada anaanza kukupa mi ofa ya hapa na pale.
     
  15. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,116
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    subutuuu! Ujidanganye kumwambia ukweli ikamate kwako,mie ambae nitamwambia kuwa baba yangu mie ni fisadi ndie anae miliki mgodi wa dhahabu wa buzwagi nk,nk uone kama sibebi mzigo.
     
  16. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    weeeee wanawake wa siku hizi waooongoo wanadanganya hadi salamu.
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    nimeipenda hii....kudanganya salam.....?
     
  18. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwanamke nikimwambia mi sina malengo na wewe nataka tu duuu nkuchezee alafu hamu ikiisha nasepa alafu akakubali, mi nasepa huyo lazma malaya.
     
  19. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Hatutoweza kutoa TAMKO lolote sababu KESI IPO MAHAKAMANI... Asante
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    lol...tell them...
     
Loading...