Wanatamani Kifo Cha Internet

Wanatamani Kifo Cha Internet

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Posts
10,827
Reaction score
4,184
Wanaichukia Internet.

Wanatumia Internet kumhujumu Dr. Slaa. Tunatumia Internet kufahamu walichokifanya na hata walipofanyia conspiracy nzima.

Tulianza na Windows 3.1, ikaja Windows 95, Ikaja Windows 98, Ikaja Windows 98SE, Ikaje Windows Me, Ikaja Windows NT, Ikaja Windows 2000Pro, Ikaja Windows XP, Ikaja Windows Vista, Sasa Tuko Windows 7.

Mabadiliko yote haya yanahitaji Memory kubwa na CPU speed katika kipimo cha Mega. Fikra za Watanzania wa leo zipo katika kipimo cha Mega kama siyo Giga au Tera.

Kutoka Linux Command-based mpaka Linux GUI version.

Kutoka IDE mpaka SATA.

Kutoka Floppy mpaka USB flash disk

Mabadiliko haya ya mifumo ya Computer yako sambamba na mabadiliko ya kiufahamu wa binadamu wote na Watanzania kwa ujumla.

Tunajua munachukia sana wale muliokuwa munawagandamiza kupata nafasi ya kutumia Internet si chini ya mara 7 kwa wiki.

Wanatamani kuhujumu miundombinu ya Satellite. Hawana Ubavu

Wanatamani kuhujumu hata Marine Cable ya SeaCom. Hawana ubavu.

Kila kitu kina mwisho. Huu ni mwisho wa CCM!!

DR. SLAA FOR LIFE
 
Wanaichukia Internet.

Wanatumia Internet kumhujumu Dr. Slaa. Tunatumia Internet kufahamu walichokifanya na hata walipofanyia conspiracy nzima.

Tulianza na Windows 3.1, ikaja Windows 95, Ikaja Windows 98, Ikaja Windows 98SE, Ikaje Windows Me, Ikaja Windows NT, Ikaja Windows 2000Pro, Ikaja Windows XP, Ikaja Windows Vista, Sasa Tuko Windows 7.

Mabadiliko yote haya yanahitaji Memory kubwa na CPU speed katika kipimo cha Mega. Fikra za Watanzania wa leo zipo katika kipimo cha Mega kama siyo Giga au Tera.

Kutoka Linux Command-based mpaka Linux GUI version.

Kutoka IDE mpaka SATA.

Kutoka Floppy mpaka USB flash disk

Mabadiliko haya ya mifumo ya Computer yako sambamba na mabadiliko ya kiufahamu wa binadamu wote na Watanzania kwa ujumla.

Tunajua munachukia sana wale muliokuwa munawagandamiza kupata nafasi ya kutumia Internet si chini ya mara 7 kwa wiki.

Wanatamani kuhujumu miundombinu ya Satellite. Hawana Ubavu

Wanatamani kuhujumu hata Marine Cable ya SeaCom. Hawana ubavu.

Kila kitu kina mwisho. Huu ni mwisho wa CCM!!

DR. SLAA FOR LIFE
Miaka hiyo ya 1980's tulianza na DOS then C: prompt!...

Haya endelea.
 
wanatamani internet ingekuwa kwa viongozi wa chama na serikali tu a.k.a CCM, WATANZANIA WAMEAMKA
 
Kaka inaonekana mtaalamu wa masuala ya computer sana,....
Bahati mbaya me mgeni sana jf sijui nikutafute vipi niibe "ufundi zaidi" toka kwako!!!!

Nasoma b.sc in computer science
 
Kaka inaonekana mtaalamu wa masuala ya computer sana,....
Bahati mbaya me mgeni sana jf sijui nikutafute vipi niibe "ufundi zaidi" toka kwako!!!!

Nasoma b.sc in computer science

N/A
 
Kweli kabisa.Walitaraji kila mtu atamsifu dkt.Slaa.Lakini looh! wanaomchambua Slaa kama mgombea asiyefaa ndio kwanza wanaongezeka !.
 
Wanaichukia Internet.

Wanatumia Internet kumhujumu Dr. Slaa. Tunatumia Internet kufahamu walichokifanya na hata walipofanyia conspiracy nzima.

Tulianza na Windows 3.1, ikaja Windows 95, Ikaja Windows 98, Ikaja Windows 98SE, Ikaje Windows Me, Ikaja Windows NT, Ikaja Windows 2000Pro, Ikaja Windows XP, Ikaja Windows Vista, Sasa Tuko Windows 7.

Mabadiliko yote haya yanahitaji Memory kubwa na CPU speed katika kipimo cha Mega. Fikra za Watanzania wa leo zipo katika kipimo cha Mega kama siyo Giga au Tera.

Kutoka Linux Command-based mpaka Linux GUI version.

Kutoka IDE mpaka SATA.

Kutoka Floppy mpaka USB flash disk

Mabadiliko haya ya mifumo ya Computer yako sambamba na mabadiliko ya kiufahamu wa binadamu wote na Watanzania kwa ujumla.

Tunajua munachukia sana wale muliokuwa munawagandamiza kupata nafasi ya kutumia Internet si chini ya mara 7 kwa wiki.

Wanatamani kuhujumu miundombinu ya Satellite. Hawana Ubavu

Wanatamani kuhujumu hata Marine Cable ya SeaCom. Hawana ubavu.

Kila kitu kina mwisho. Huu ni mwisho wa CCM!!

DR. SLAA FOR LIFE
Yes Sure!
 
... Mabadiliko haya ya mifumo ya Computer yako sambamba na mabadiliko ya kiufahamu wa binadamu wote na Watanzania kwa ujumla.

Na ufahamu ... ni utu, ubinaadamu, heshima na usawa ambao sisiem unavifanyia mchezo mbele ya mafisadi inaojaribu kuwafuga... Watanzania bora wanakuwa na kuogezeka kiufahamu sambamba na IT!!
 
Kweli kabisa.Walitaraji kila mtu atamsifu dkt.Slaa.Lakini looh! wanaomchambua Slaa kama mgombea asiyefaa ndio kwanza wanaongezeka !.

Masikini! Najua hujui mambo ya IT. Lakini hata kiswahili cha kawaida pia hukielewi. Msiikimbie elimu dunia. Ah, haya.
 
Wengi wetu bado wako wanatumia Fortrans system of computing, kama .. Makamba, Kingunge, nA WENGINE WEWNGI SANA.... CCM NA VIJIJINI. MIND SET IKO NYAKATI HIZO ZA FORTRANS SYSTEM, WAKATI TUKO WINDOW 7
 
Kaka inaonekana mtaalamu wa masuala ya computer sana,....
Bahati mbaya me mgeni sana jf sijui nikutafute vipi niibe "ufundi zaidi" toka kwako!!!!

Nasoma b.sc in computer science
mbona unaonekana wa kijani wewe? Computer science bachelor usichojua nini kati ya aliyosema?
 
Kaka inaonekana mtaalamu wa masuala ya computer sana,....
Bahati mbaya me mgeni sana jf sijui nikutafute vipi niibe "ufundi zaidi" toka kwako!!!!

Nasoma b.sc in computer science
mbona unaonekana wa kijani wewe? Computer science bachelor usichojua nini kati ya aliyosema?
 
Wanaichukia Internet.

Wanatumia Internet kumhujumu Dr. Slaa. Tunatumia Internet kufahamu walichokifanya na hata walipofanyia conspiracy nzima.

Tulianza na Windows 3.1, ikaja Windows 95, Ikaja Windows 98, Ikaja Windows 98SE, Ikaje Windows Me, Ikaja Windows NT, Ikaja Windows 2000Pro, Ikaja Windows XP, Ikaja Windows Vista, Sasa Tuko Windows 7.

Mabadiliko yote haya yanahitaji Memory kubwa na CPU speed katika kipimo cha Mega. Fikra za Watanzania wa leo zipo katika kipimo cha Mega kama siyo Giga au Tera.

Kutoka Linux Command-based mpaka Linux GUI version.

Kutoka IDE mpaka SATA.

Kutoka Floppy mpaka USB flash disk

Mabadiliko haya ya mifumo ya Computer yako sambamba na mabadiliko ya kiufahamu wa binadamu wote na Watanzania kwa ujumla.

Tunajua munachukia sana wale muliokuwa munawagandamiza kupata nafasi ya kutumia Internet si chini ya mara 7 kwa wiki.

Wanatamani kuhujumu miundombinu ya Satellite. Hawana Ubavu

Wanatamani kuhujumu hata Marine Cable ya SeaCom. Hawana ubavu.

Kila kitu kina mwisho. Huu ni mwisho wa CCM!!

DR. SLAA FOR LIFE
siku hizi tumehama kutoka kwenye flash disk to External Hd na tunatumia bluetooth as FTP kwa device kadhaa.
Wanatamani kudelete lakini tunatumia recovery track kwa ku-reinstate files from emptied recycle-bin. Hawatoki mwaka huu nakwambia.
 
siku hizi tumehama kutoka kwenye flash disk to External Hd na tunatumia bluetooth as FTP kwa device kadhaa.
Wanatamani kudelete lakini tunatumia recovery track kwa ku-reinstate files from emptied recycle-bin. Hawatoki mwaka huu nakwambia.

Count down imeanza, November 1-3 kutakuwa hakukaliki
 
Kaka inaonekana mtaalamu wa masuala ya computer sana,....
Bahati mbaya me mgeni sana jf sijui nikutafute vipi niibe "ufundi zaidi" toka kwako!!!!

Nasoma b.sc in computer science

Hivi hapo Nyumbani TZ hizi course za computer Science/ Information technology zinafundishwa kisawa sawa kweli? Siyo mtaalamu wa masuala ya Computer ila navyoona hapa Technologia inavyobadilika kila siku kila siku sidhani kama hapo kwetu wanaendana na huu mcaha mchaka. Any way, ndo mazingira tuliyozaliwa tunapata kile kinachopatikana, maana mbuzi anakula kulingana na urefu wa kamba yake.
 
Back
Top Bottom