Wanasiasa wavua nguo kupinga bajeti | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa wavua nguo kupinga bajeti

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 19, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,620
    Likes Received: 4,608
    Trophy Points: 280
    <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr><td align="left"><table bgcolor="#dddddd" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" height="23" width="100%"><tbody><tr><td width="10">
    </td> <td width="606">

    </td> <td align="right" width="139">
    </td> <td align="right" width="12">
    </td> </tr> </tbody></table></td> </tr> <tr> <td bgcolor="#999999">[​IMG]</td> </tr> <tr> <td class="shortnews" align="left" bgcolor="#ffffff" valign="top">
    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Wanasiasa wa jiji la Roma wakionyesha nguo zao za ndani walipokuwa wakipinga sera ya Gianni Alemanno aliyegoma kupitisha bajeti ya mji huo.

    Katika kile kinachoonyesha sasa wanasiasa wa nchini Italia wamecharuka kwa kutaka maendeleo, hivi karibuni maofisa wa Manispaa wa jiji la Rome, walikusanyika na kufanya maandamano kwa kuvua suruali zao wakilazimisha kupita kwa bajeti ya nchi hiyo kwa mwaka 2010.

    Moja kati ya bango walilokuwa wamebeba lilisomeka "Maeneo ya kupaki na bustani zimevunjwa", "Watu hawana makaziĀ”
    Meya Sandro Medici wa Cinecitta alimtaja mwanasiasa Alemanno aliyekataa kupitishwa kwa bajeti hiyo kutokana na kudai kuwa na kodi ambazo sio za msingi.

    http://www.globalpublisherstz.com/

    </td></tr></tbody></table>
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    sijui bongo wataiga lini:D
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,620
    Likes Received: 4,608
    Trophy Points: 280
    Mkuu wangu hawataweza kuiga hivyo hao Viongozi asilimia 80 ni Wafisadi,Wezi,Waongo, wataweza kuiga mambo yanayofanyika Ulaya? Sio kitu Rahisi acha tu wafanye wanavyotaka (MIAFRIKA BWANA NDIVYO ILIVYO)
     
  4. ismase

    ismase Senior Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawa wajinga tu, watu wazima na heshima zao wanashindwa kufikisha ujumbe kwa njia nyingine hadi wavue nguo.
     
  5. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #5
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 11,565
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    wewe unayefikisha ujumbe kistaarabu mna maendeleo gani?

    wewe waite wajinga wenzako wako dunia ya kwanza wewe uko ya tatu!
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,575
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    wabongo hawawezi kujaribu kila mtu anawaza kuvunia kwake
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,317
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    That is the best way to protest. Mie kila ijumaa navaa Tshirt ya RED, nawapa kadi nyekundu viongozi mafisadi yaani hata kimoyo moyo na Mungu atawatimulia mbali
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    tehe tehe tehe
    wakina slaa na ze upinzanis wakifanya hii....tutawaita wehu
     
  9. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbona wazee wa afrika mashariki waliweza pale salenda????
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,843
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mpaka tuache kupenda matumbo yetu zaidi ndo itawezekana:(
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    I salute them only if it works out!
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Nangojea hiyo siku wasirra, Mrema, Slaa, Msolwa, komba, mbunge wakigamboni, warioba na vita kawawa wakiamua kuiga sijui itakuaje?
     
Loading...