WANASIASA tubadilishieni wimbo!


Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,680
Points
1,225
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,680 1,225
Ndugu wana jamvi salamu kwenu,
Imekuwa ni kawaida hasa jukwaa hili kukuta thread mbali mbali zikijadili watu, kwa mtazamo wangu umefika wakati kwa wanasiasa na wadau wengine kuleta hoja ambazo zitasaidia kujenga nchi na umoja wa kitaifa, kwa mfano Naibili alete hoja akielezea kwa nini watanzania ni masikini na kueleza ni nini kifanyike.
Binafsi sikubaliani na hoja kama fulani miaka kadhaa bado anaishi kwao, mara fulani cv yake hii hapa, mara babu bado ana kadi ya chama chetu hii kwa mustakabali wa taifa itatusaidia nini? tunapata faida gani tukimjadili mtu? tuna mambo mengi tunaweza kuyajadili na yakasaidia kuleta mageuzi, binafsi nnaona kama ni njama ya baadhi ya wanasiasa kutupumbaza tusijadili mambo ya msingi.
Nawasilisha.
 
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,400
Points
2,000
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,400 2,000
Upo sawa kabisa kwani Tz watu wanadhani bila fulani hakuna siasa, mm naamini hata nje ya vyama kuna siasa sio kila siku Nape, Mwigulu, Zitto, Kiwete nk. Kwani bila hii mizimu hakuna siasa?
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,680
Points
1,225
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,680 1,225
Upo sawa kabisa kwani Tz watu wanadhani bila fulani hakuna siasa, mm naamini hata nje ya vyama kuna siasa sio kila siku Nape, Mwigulu, Zitto, Kiwete nk. Kwani bila hii mizimu hakuna siasa?
kuna watu wamekariri majina.
 
W

wauwau

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
705
Points
170
W

wauwau

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
705 170
Huyo kakariri majina na kila leo antaja hayo hayo tena kwa ubaya na hata leo kathubutu kuyataja hata kama kataadharishwa. Kilaza mkubwa
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Points
1,500
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 1,500
Naunga mkono hoja.
 
E

EL MAGNIFICAL

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
938
Points
195
E

EL MAGNIFICAL

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
938 195
Hilo utekelezaji wake unawezekana tu pale ambapo wanasiasa watatambua nini wajibu wao.
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,680
Points
1,225
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,680 1,225
Hilo utekelezaji wake unawezekana tu pale ambapo wanasiasa watatambua nini wajibu wao.
wengi wanafikiri siasa ni kuchafuana, unanunua waandishi wa habari ili umchafue mtu!!!
 
N

Nurdin moh'd

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
367
Points
0
Age
39
N

Nurdin moh'd

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
367 0
Ttzo watanganyika uwezo wa kufikiri nyerere kafa nao.
 

Forum statistics

Threads 1,283,505
Members 493,720
Posts 30,792,095
Top