Wanaotumia simu, kompyuta wapewa tahadhari

kiwenini

Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
74
Points
125

kiwenini

Member
Joined Nov 25, 2018
74 125
Mkurugenzi wa kliniki ya macho ya Karibu Eye Center, Abdillah Dada amezungumzia athari zinazoweza kujitokeza kwa watumiaji wa vifaa vya mawasiliano ikiwamo kompyuta, simu, tableti.
 

bonjov

Senior Member
Joined
Mar 16, 2015
Messages
119
Points
250

bonjov

Senior Member
Joined Mar 16, 2015
119 250
Mkurugenzi wa kliniki ya macho ya Karibu Eye Center, Abdillah Dada amezungumzia athari zinazoweza kujitokeza kwa watumiaji wa vifaa vya mawasiliano ikiwamo kompyuta, simu, tableti.
Naona umetuandkia kwa kutumia ubao hutumiii kabisa hizo tajwa hapo juu. Hongera mkuu😂
 

Forum statistics

Threads 1,367,651
Members 521,789
Posts 33,405,839
Top