Naomba nieleweke katika mtizamo huu:
Dr. Ulimboka, mimi nahisi kaambiwa nyamaza kwani alisema anawajua, anajua aliyechukua wallet na simu, na amewatambua waliohusika na mengi alisema atasema lakini hakusema.....
Dr. Mwakiembe, naye alisema anajua nini chanzo cha sumu, anajua nani wametumwa na aliyewatuma lakini hakusema alikaa kimya so nayeye aseme wale waliomfanyia ni kina nani...
Kubenea, naye atuambie ni kina nani walimfanyia walivyo mfanyia kwa anajua kama hajui anawatu anawahisi aseme....
Zaidi wote waseme na polisi waseme wamefikia wapi katika kesi hizo...
Pia wahusika waseme na waseme sio ukipewa unanyamaza; TUJIFUNZE KUSEMA NA TUSIME KUNUSURU WENGINE..
Dr. Ulimboka, mimi nahisi kaambiwa nyamaza kwani alisema anawajua, anajua aliyechukua wallet na simu, na amewatambua waliohusika na mengi alisema atasema lakini hakusema.....
Dr. Mwakiembe, naye alisema anajua nini chanzo cha sumu, anajua nani wametumwa na aliyewatuma lakini hakusema alikaa kimya so nayeye aseme wale waliomfanyia ni kina nani...
Kubenea, naye atuambie ni kina nani walimfanyia walivyo mfanyia kwa anajua kama hajui anawatu anawahisi aseme....
Zaidi wote waseme na polisi waseme wamefikia wapi katika kesi hizo...
Pia wahusika waseme na waseme sio ukipewa unanyamaza; TUJIFUNZE KUSEMA NA TUSIME KUNUSURU WENGINE..