Wanandoa wanaongoza kutoa mimba

IKIRIRI

JF-Expert Member
Jan 14, 2018
2,708
2,000
Hawatumii kinga hivyo upelekea mimba za Mara kwa Mara., utafiti unaonyesha Tz katika wanandoa 100 ni1 tu hajawahi kutoa mimba.
Sababu kubwa za kutoa ni kutokuwa na lengo la kuzaa kwa mda huo.

Pia wengi wao uwa wanalea ni ngumu kupandanisha watoto, jitafakari ukweli unaujua.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
28,307
2,000
Nimemuacha ndani analia....
IMG-20190223-WA0003.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom