Wanandoa hii hali imewahikukukuta?

Nawe mpe mtihani kuwa hunipendi ndo maana unakula peke yako.Watu wanaopendana wanakula sahani moja sasa itabidi uwe unanisubir tunakula wote.
 
Mkuu we hujawajua wanawake hila zao. Hapo anachotaka yeye ni kwamba anataka unenepe, uote likitambi, upoteze mvuto ili usitamaniwe na wanawake wengine! [emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] Hili hata mimi niliwaza hivyo hivyo. Kuna mwanamke nilishakuwaga nae kwenye mahusiano akawa hataki nivae vizuri eti nitapendwa na wanawake wengine. Yani anataka niwe rafu rafu tu.
 
Umenena vyema kabisa mkuu

Kingsmann
 
Kwani lazima utengewe chakula, si unaweza kujipimia kwa kuchota mwenyewe?
 
Wekeni utaratobu wa self service, chakula kinawekwa mezani kila mtu anajisevia kiasi anachoweza kumaliza

Hayo mambo ya kupakuliana chakula na kulazimishana kumaliza ni utumwa
 
Kwa hiyo mkuu kumbe tuliowengi sasa tunapata chakula cha kutosha mpaka tunajipimia?

Ndomana mkampatena mitano
 
Mimi ni fukara mkuu,kesho yangu huwa inasimamiwa na Mungu.Naishi kama ndege wa angani!
Lakini nyumbani kwako meza kuuubwa inazungushiwa sahani hotpot kila mtu anajipimia hongela sana kiongozi
 
Mkuu uyo mke wako ana nia nzuri na wewe wala usilalamike au shoo yako 6*6 mbovu inawezekana anataka ushibe alfu umpelekee moto wa hatari kunako
 
Mmh!!! una bahati, mie mke wangu, ni mchoyo kiasi ambacho sijapata kuona, hawezi kukuwekea chakula cha kutosha hata siku moja, ata iwe chai atakuwekea robo tatu ya kikombe, akinijazia kikombe atakuomba badaye upunguzie mtoto, siku moja maid alipakua chakula cha kutosha, ila aliumia kimwoyomwoyo, badaye alikijosogeza eti tule wote wakati kila siku nakula peke yangu, yule mama wakisiginda ni balaa anakila aina ya tabia duh sijui kama ntakuja kumpona. Sema tu nina watoto nae ila ningemkibia tu.
 
Pole. Ndoa zina mambo ni kuvumiliana
 
Nadhani NI makuzi na malezi aliyolelewa. Angalia pia na jamii anayotoka mkeo. Jenga tu tabia ya kupakuwa sahani moja na mnakula pamoja hii itasaidia kuondoa tatizo. Inaonekana pia unapenda kula vibandani.

Kama una tabia hiyo nako iache. Hakuna kitu kizuri Kama kukaa na kula chakula alichopika mkeo onyesha kukifurahia na Kama Kuna kasoro usiiseme hapo dinning ongea naye mkiwa wawili chumbani.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…