Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wavunja barabara ya segese - kakola wakidai umeme maji na barabara ya lami

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MGAWARIZIKI, Jun 27, 2011.

  1. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wananchi wa kijiji cha segese wilayani Kahama wamechimba barabara iendayo Kakola ili kuzuia mawasiliano ya barabara wakimtaka mbunge wao atekeleze ahadi alizowaahidi kwenye kampeni zake za uchaguzi wa mwaka 2005 na 2011, wamedai mbunge wao amekuwa akiwaahidi umeme na maji kwa awamu zote mbili za uchaguzi bila mafanikio yoyote. Hii nafikiri inaweza kuwa changamoto kwa viongozi wengine wanaodanganya wananchi na kutoa ahadi za uongo.Wana JF mnalionaje hilo?
     
  2. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,809
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    hivi segese iko ktk jimbo la Lembeli au Maige? naomba nijue hili afu tuendelee
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,037
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    Maige kama ckosei
     
  4. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni jimbo la EZEKIEL MAIGE
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,159
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Kuna tetesi kuwa anamiliki mgodi pamoja na Ridhi1 Kikwete
     
  6. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Imeshajadiliwa
     
  7. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kila kitu ni tetesi. Lini tutajua kwamba tuna wajibu wa kuja na ushahidi kabla ya kuongea. Ina uhusiano na maamuzi wa wananchi kuchimba barabara?
     
Loading...