Inasikitisha sana yaani kila siku wanyonge ndio wanaoumia sijui hii serikali inawasaidia wanyonge wa aina gani.
Au ndio inawatengeneza wanyonge ili ije kuwasaidia vizuri zaidi?
Huyo mama amenigusa sana jinsi anavyolia inaonesha ni kiasi gani baada ya hapo kesho yake itakuwa unpredictable ndio maana yupo kama amewehuka. Sio rahisi kumuona mtu mwenye akili zake akipiga kelele njiani kwa mtindo huo ukiona hivyo ujue yapo yaliyomsibu.
Mwanzo wa mwaka huu ada za watoto na kila aina ya maandalizi kwa ajili ya kupeleka watoto shule huu ndio msimu wake na vyote hivyo vinahitaji hela ,Nakosa hata la kuandika jamani inauma sana ,
Ila tusirudie kosa tu kwa wakati ujao haiwezekani mtu ajiite muwekezaji wakati aliiacha ardhi kwa zaidi ya miaka watu waje wafanye maendeleo ndio ajitokeze adai eneo lake.
Serikali ya CCM haina huruma na wananchi wake sio siri maana kila kona ni vilio tu na wala hakuna msaada kutoka kwa wenye dhamana.