Wananchi wakamata Punda mia mbili wanaodaiwa kuibwa Mkoani Arusha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wakamata Punda mia mbili wanaodaiwa kuibwa Mkoani Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OGTV, May 31, 2016.

  1. OGTV

    OGTV JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2016
    Joined: May 22, 2016
    Messages: 320
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 60
    Wakazi wa kijiji cha Naberera kwa kushirikiana na uongozi wa kijiji wamekamata zaidi ya Punda Kihongo miambili wanaodaiwa kuibwa kwenye maboma ya wananchi na kusafirishwa kwenda mkoani Dodoma huku sabini kati yao wakiwa kwenye gari aina ya Mitsubishi Fuso lenye namba za usajili T 983 ABK na hadi sasa watu sita wamekamatwa kwa tuhuma hizo wakiwemo Afisa mtendaji na Bwana mifugo wa kijiji hicho.
     
  2. mgangawaukoo

    mgangawaukoo JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2016
    Joined: May 8, 2016
    Messages: 2,233
    Likes Received: 2,322
    Trophy Points: 280
    cc: wachina

    bado kidogo hata mbwa wataadimika!
     
  3. Mwana

    Mwana JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2016
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 4,801
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Hivi aliyeruhusu biashara ya hawa Punda ni nani. Punda wenyewe hata kabla ya kuanza hii bis=ashara ni wachache mnooo. |Hivi walifanya research kwanza?!?!?!
     
  4. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2016
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 4,416
    Likes Received: 2,571
    Trophy Points: 280
    Punda ama Ng'ombe?
     
  5. Rapherl

    Rapherl JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2016
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 3,303
    Likes Received: 1,484
    Trophy Points: 280
    Hivi Dodoma ndio kuna kiwanda cha Punda cha Wachina.....ambacho kilitaka kumfukuzisha kazi Heche Suguta?
     
  6. kijana wa leo

    kijana wa leo JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2016
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 2,013
    Likes Received: 4,229
    Trophy Points: 280
    Hivi Heche Suguta baada ya kurudishwa kazini kimya kimya alikatazwa kuonekana kwenye vyombo vya habari? sioni tena zile harakati zake.
     
  7. Mavipunda

    Mavipunda JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2016
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 4,472
    Likes Received: 3,316
    Trophy Points: 280
    Kwani alirudishwa Mkuu..nilimuona siku moja maeneo fulani ya faragha pale Dodoma akilia na kusaga meno mbele Januari Maropes akimuomba amrudishe maana "atakuwa mzigo kwa familia masikini"
     
  8. Rapherl

    Rapherl JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2016
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 3,303
    Likes Received: 1,484
    Trophy Points: 280
    Ile ilikuwa danganya toto tu, tusahau kuhusu uchaguzi na wizi wa kura.
     
  9. muhomakilo jr

    muhomakilo jr JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2016
    Joined: Jul 28, 2013
    Messages: 10,032
    Likes Received: 3,114
    Trophy Points: 280
    Hivi Hawa punda wanaliwa?..Duuu...
     
  10. kiogwe

    kiogwe JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2016
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 3,197
    Likes Received: 3,570
    Trophy Points: 280
    Hiki kiwanda kingefungwa tu watatumalizia hawa punda nasikia kwa siku hao wachina wanachinja sio chini ya punda mia 3.
     
  11. Ka-nabyule

    Ka-nabyule Member

    #11
    May 31, 2016
    Joined: Jan 5, 2016
    Messages: 86
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 25
    Wachina bwana, nawachukia kuliko. Na wa TZ, tumekuwa kama tumerogwa na biashara huria, tunaiga tu na kushiriki biashara hii! Ajabu sana!
     
Loading...