Wananchi wa Tanzania Wilaya ya Chamwino Dodoma

Wananchi wa Tanzania Wilaya ya Chamwino Dodoma

kyatamato

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2015
Posts
387
Reaction score
269
Nimeshangaa hawa wakazi wa wilaya ya chamwino mkoani Dodoma kutokujitokeza katika zoezi la uwandikishaji wa daftari la kudumu ... mpaka sasa inaelekea siku ya nne wamejiandikisha 68 tu.

Wengi wao wakigoma wakisema eti zile mashine za BVR ni za kifrimason, na kwa utafiti kati ya 68 walojiandikisha wengi wao ni watumishi wa umma.

Sijajua tatizo nini.
 
Wagogo bwana.......
mwambieni Ben Pol akawasisitize wajiandikishe! Akienda huko mtu wa kwao ambaye yuko famous watamuelewa!
 
Nimeshangaa hawa wakazi wa wilaya ya chamwino mkoani Dodoma kutokujitokeza katika zoezi la uwandikishaji wa daftari la kudumu ... mpaka sasa inaelekea siku ya nne wamejiandikisha 68 tu.

Wengi wao wakigoma wakisema eti zile mashine za BVR ni za kifrimason, na kwa utafiti kati ya 68 walojiandikisha wengi wao ni watumishi wa umma.

Sijajua tatizo nini.
1.Tatizo ndo hilo ulilolitaja; ujinga.Freemason wanausikia tu hawajui ni nini.Unawakumbuka wale watanzania waliokataa dawa za kupigwa ndani ya nyumba kuua mbu wakisema eti dawa hizo zinazuia wanawake kushika mimba? UJINGA.
2. Eneo ulilotaja ni ngome kubwa ya ccm.Ujinga unawafanya waone kwa kuwa ccm imeshinda chaguzi zote miaka nenda miaka rudi, hakuna haja ya kupoteza wakati kujiandikisha - ccm itashinda tu after all.
Ni mawazo yangu kwamba hawa watu hawajahamasishwa vya kutosha.
 
Tatizo ni ..... elimu tu, cha msingi ni kuwaelewesha tu waondokane na hayo mawazo
 
Ssafi sana hapo ccm wameangukia pua

Hao wagogo wameolewa na ccm ndio maana hata elimu hawana na hawajielewi

Waache wakae hivyohivyo
 
sasa ndio BVR ni za hao free m sasa ina wahusu nini ata kama ni free m. aha mijitu mingine bana miaka ijayo kweli kizazi ichi kita andikwa vibaya sana kwenye histor
za watu wa nyuma ukiangalia na kua kote kwenye utanda wazi wake huu wajuku na vi lembwe wetu waki tusoma tu. aarrrrrrgggggh Tz inatakiwa iamke technolog zote izi bado ni tunaenda kiputa puta tu Mpak lini. aibu mtu kusema sijui fremasoon sijui taka taka gani aarrrgg
 
Back
Top Bottom