Capitano
JF-Expert Member
- Apr 7, 2011
- 1,959
- 1,635
Heee bado una mimi tu? kuna siku utaacha kushughulika na mimi?Wewe ndio hujaelewa hii mada iliyopo kwenye huu uzi ndio maana ukawa unaleta mengine kabisa.
Heee bado una mimi tu? kuna siku utaacha kushughulika na mimi?Wewe ndio hujaelewa hii mada iliyopo kwenye huu uzi ndio maana ukawa unaleta mengine kabisa.
Nishughulike na wewe kwani mie nakujua? Mimi natoa maoni yangu tu kama wewe tu.Heee bado una mimi tu? kuna siku utaacha kushughulika na mimi?