juzi tu jamaniKitu Efrakata by Koffi Olomide, wacha kabisa aisee
Nakumbuka nilikua form two miaka hio yaani sie ndio wajanja miaka hio
Samangwana & Franco. Mulongo na Mulozi. Jamani jamani. Kweli muziki unaraha yake.
Yuko wap nyboma jaman!
Mbongo ya Mayaula Mayoni 1992. Ilitesa mbaya. Naskia jamaa wkt huo alikutana na mdada wa kitz mpaka sasa wanadai anaishi kishansa na kinondoni pasu pasu.
douce isabelle,embargo,rosine na zenab za loketo zilikuwa zinanibamba,nilikuwa namuiga mabele ile style ya kama unadondoka halafu unagaili unarudi juu,..good old days.
nyimbo sicous staaar bara jaman,
Nilizaliwa na kuishi uswahilini sana ambako vilabu vya gongo vilirindima muda wote...sitasahau wimbo wa Muchana kanda bongoman.
Ingawaje hatukuwa na fedha, lakini maisha yalikuwa na maana kubwa kwetu. Tulikuwa na furahaa.
Ha ha haaaa! Umenikumbusha mitaa ya Furahisha, kitu Utanitambuaje kama numeokoka!topten ya nyimbo zinazotamba ubanda...
10. 20% - Money money
9. Rose muhando - Kiatu
8. "Daimondi" - nataka kulewa
7. Bongoman - inde monie
6. Bony Mwaitege - matendo
5. Madee - nani kamwaga pombe yangu
4. $oukous stars - rossy
3. pepe kalle - poumoun mpaka boujhee
2. Yondo Sister - mbuta mutu
1. Diblo yankomba Dibala - OK Madame
imetafitiwa na Gang Chomba na kuandikwa na Shifta.
Nilizaliwa na kuishi uswahilini sana ambako vilabu vya gongo vilirindima muda wote...sitasahau wimbo wa Muchana kanda bongoman.
Ingawaje hatukuwa na fedha, lakini maisha yalikuwa na maana kubwa kwetu. Tulikuwa na furahaa.
Kie Kie Kie Kie mara ya mwisho tulikua tunacheza nae draft magomeniMbongo ya Mayaula Mayoni 1992. Ilitesa mbaya. Naskia jamaa wkt huo alikutana na mdada wa kitz mpaka sasa wanadai anaishi kishansa na kinondoni pasu pasu.