mlevi sugu
JF-Expert Member
- May 5, 2025
- 1,981
- 3,875
Nafanya kazi kwa mwarabu hapa Bagamoyo. Bosi ananikubali kinoma maana najituma kiukweli. Ila boss simuelewi maana akiongea nami anachekacheka.
Na tena kingine amekuwa akinizidishia vichenji, mpaka na jiuliza mbona sijawahi kuona mwanaume akizidishwa pesa badala yake anadhulumiwa, na tena majuzi alikuwa aniambia nifike kwake nikamtembelee.
Na tena kingine amekuwa akinizidishia vichenji, mpaka na jiuliza mbona sijawahi kuona mwanaume akizidishwa pesa badala yake anadhulumiwa, na tena majuzi alikuwa aniambia nifike kwake nikamtembelee.