Wanahitajika wahudumu wa pub Namanyere

mmekutravella

Member
Apr 16, 2013
91
95
Tunatafuta wahudumu kwaajili ya Pub yetu iliyopo wilaya ya Nkasi mjini Namanyere wanaotakiwa ni wasichana wasiozidi umri wa miaka 30 tunatoa huduma ya chakula na malazi kwa Wahudumu wetu! Kwa maswali pia maelezo zaidi unaweza piga no 0767350415

Sent using Jamii Forums mobile app
 

ISLETS

JF-Expert Member
Dec 29, 2012
8,169
2,000
Tunatafuta wahudumu kwaajili ya Pub yetu iliyopo wilaya ya Nkasi mjini Namanyere wanaotakiwa ni wasichana wasiozidi umri wa miaka 30 tunatoa huduma ya chakula na malazi kwa Wahudumu wetu! Kwa maswali pia maelezo zaidi unaweza piga no 0767350415

Sent using Jamii Forums mobile app
Pub inaitwaje mkuu? Na huduma ya malazi ni humohumo pub ni lodge!!?



Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom