Wanahitajika vijana wa kazi

Dr. Zaganza

JF-Expert Member
Jul 15, 2014
625
1,000
Habari wakuu.
Profit first company tunatangaza nafasi ya kazi za mauzo kwa vijana wenye sifa zifuatazo:
1.Wanaofanya kazi kwa bidii na wako tayari kuanza kazi kwa haraka
2.Wawe wazuri wa kumalizia kazi na siyo kuanza tu
3.Wawe wanaojali wateja na kuwavumilia
4.Wajue kusoma na kuandika
Kama una sifa zote au nusu ya hizo tuwasiliane kama ifuatavyo:

Profit First
Simu:0713-039875
 

Dr. Zaganza

JF-Expert Member
Jul 15, 2014
625
1,000
Habari wakuu.
Profit first company tunatangaza nafasi ya kazi za mauzo kwa vijana wenye sifa zifuatazo:
1.Wanaofanya kazi kwa bidii na wako tayari kuanza kazi kwa haraka
2.Wawe wazuri wa kumalizia kazi na siyo kuanza tu
3.Wawe wanaojali wateja na kuwavumilia
4.Wajue kusoma na kuandika
Kama una sifa zote au nusu ya hizo tuwasiliane kama ifuatavyo:

Profit First
Simu:0713-039875
 

mashine

Member
Feb 24, 2013
90
125
Kuweni makini mnao fuatilia kazi ajira na uhitaji mwingine. Matapeli ni wengi sana.
Kampuni nyingi ambazo hazina usajili nyingi ni wizi tu. Kuwa makini.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom