Tarakilishi
JF-Expert Member
- May 19, 2013
- 2,180
- 2,454
Mkuu sijatunga bali umesema ww mwenyewe, mara ooh mke hana sura nzuri sana mara kawa kituko mara baba yake mtupu, mara...... ww ulitaka afanane na nyani au? Zungumza yote unayojua, lakini usitoe kauli za kumponda mkeo, kwani kufanya hivyo ni kuyapanda maneno hayo rohoni mwako bila ww mwenyewe kujua. Ongea chanya kuhusu mkeo ili yaliyo chanya yaweze kumea moyoni mwako. Kumbuka sheria hii ya asili isemayo " That, much gathers more is true and that, loss leads to greater loss is equally true in every plane of existance". Ukiongea maneno ya kutomkubali mkeo usishangae baada kipindi fulani negativity juu yake zinaongezeka! Appreciate the beauty of those students in uniform but NEVER speaker negative about your wife, try that it pays bro.Mimi simpondi mke wangu, naelezea uhalisia tu. . .Nishawekaga threads kibao nikimsifia. Mpaka Preta akaona wivu
Mkuu sijatunga bali umesema ww mwenyewe, mara ooh mke hana sura nzuri sana mara kawa kituko mara......Zungumza yote unayojua, lakini usitoe kauli za kumponda mkeo, kwani kufanya hivyo ni kuyapanda maneno hayo rohoni mwako bila ww mwenyewe kujua. Ongea chanya kuhusu mkeo ili yaliyo chanya yaweze kumea moyoni mwako. Kumbuka sheria hii ya asili isemayo " That, much gathers more is true and that, loss leads to greater loss is equally true in every plane of existance". Ukiongea maneno ya kutomkubali mkeo usishangae baada kipindi fulani negativity juu yake zinaongezeka! Appreciate the beauty of those students in uniform but NEVER speaker negative about your wife, try that it pays bro.
Sorry man nimepotea mlango, nilijua ni mkeoShe is not even my real wife..... tunaishi tu pamoja
Kweli duniani wawiliwawili.......yaani mimi ni kama weweHabari wana jukwaa....
Kwanza naomba niweke wazi kuwa mimi nimeoa na nina watoto kadhaa. Na mke wangu sio mbaya sana, ana umbo zuri tu japo sura ndo hakujaaliwa. Amefanana na baba yake (nahisi ndio maana mpk leo sina uhusiano mzuri na baba yake) ....
Sasa wadau mi kuna jambo linanisumbua sana. Mimi bwana huwa wanafunzi wa kike tena waliovaa uniform huwa nawatamani sana. Yani huwa nikiwaona tu nshareact. Hii ilipelekea nifanye mambo yafuatayo.
1. Kabla sijapata kazi ilikuwa mida ya asubuhi natoka kutembea tembea tu ilimradi niwaone. Baada ya kupata kazi ndo spati tabu maana kila siku naminyana nao kwenye daladala.
2. Niliwahi kushonesha uniform nikampelekea mke wangu avae. Of koz alishangazwa na uamuzi wangu but nilimpiga kiswahili mpaka akavaa. Nikajitia uhindi nikafumba macho ili akishamaliza kuvaa nifumbue kisha niseme waaaooooooh nimkumbatie nimbusu. . Ile kufumbua tu pale pale ikabidi nimwambie avue haraka sana. Yani lile shati jeupe na ile sura baba ake mtupu. Nikachukua simu nikataka nimtumie baba ake msg ya matusi but sikuwa na vocha. Nikamkumbushia kuna siku aliunguza nguo yangu akipiga pasi, nikamfokea sana. Kwa nini aunguze nguo kizembe zembe tu....
3. Kuna siku nikazidiwa sana nikamtongoza denti mmoja akakubali tukapanga siku ya kupeana hambalulu. Tukaplan tukutane pale rangi tatu karibu na juisi ya miwa ya wale wapemba. Nikawahi kufika mimi nikaanza kupitia magazeti. Mara naona kichwa a habari kuna njemba kafumaniwa na mwanafunzi kala kipigo..Ilibidi palepale nigeuze kurudi home huku naangalia nyuma kama kuna mtu ananifuatilia. Of coz sitorudia tena maana hawa madogo naskia anakukubali af anakuchomea kwa wazee wake...
Basi mi hilo ndo tatizo langu. Najua sipo peke yangu japo wengine watakana.
NB: Nimesema wanafunzi wenye uniform lakini namaanisha wa sekondari. Ile mijibibi ya veta na sjui secretarial nini huko sjui, ile hainipi stimu hata chembe.
So kama kuna njia ya kuondoa matamanio haya naombeni.....
We nawe comedyHabari wana jukwaa....
Kwanza naomba niweke wazi kuwa mimi nimeoa na nina watoto kadhaa. Na mke wangu sio mbaya sana, ana umbo zuri tu japo sura ndo hakujaaliwa. Amefanana na baba yake (nahisi ndio maana mpk leo sina uhusiano mzuri na baba yake) ....
Sasa wadau mi kuna jambo linanisumbua sana. Mimi bwana huwa wanafunzi wa kike tena waliovaa uniform huwa nawatamani sana. Yani huwa nikiwaona tu nshareact. Hii ilipelekea nifanye mambo yafuatayo.
1. Kabla sijapata kazi ilikuwa mida ya asubuhi natoka kutembea tembea tu ilimradi niwaone. Baada ya kupata kazi ndo spati tabu maana kila siku naminyana nao kwenye daladala.
2. Niliwahi kushonesha uniform nikampelekea mke wangu avae. Of koz alishangazwa na uamuzi wangu but nilimpiga kiswahili mpaka akavaa. Nikajitia uhindi nikafumba macho ili akishamaliza kuvaa nifumbue kisha niseme waaaooooooh nimkumbatie nimbusu. . Ile kufumbua tu pale pale ikabidi nimwambie avue haraka sana. Yani lile shati jeupe na ile sura baba ake mtupu. Nikachukua simu nikataka nimtumie baba ake msg ya matusi but sikuwa na vocha. Nikamkumbushia kuna siku aliunguza nguo yangu akipiga pasi, nikamfokea sana. Kwa nini aunguze nguo kizembe zembe tu....
3. Kuna siku nikazidiwa sana nikamtongoza denti mmoja akakubali tukapanga siku ya kupeana hambalulu. Tukaplan tukutane pale rangi tatu karibu na juisi ya miwa ya wale wapemba. Nikawahi kufika mimi nikaanza kupitia magazeti. Mara naona kichwa a habari kuna njemba kafumaniwa na mwanafunzi kala kipigo..Ilibidi palepale nigeuze kurudi home huku naangalia nyuma kama kuna mtu ananifuatilia. Of coz sitorudia tena maana hawa madogo naskia anakukubali af anakuchomea kwa wazee wake...
Basi mi hilo ndo tatizo langu. Najua sipo peke yangu japo wengine watakana.
NB: Nimesema wanafunzi wenye uniform lakini namaanisha wa sekondari. Ile mijibibi ya veta na sjui secretarial nini huko sjui, ile hainipi stimu hata chembe.
So kama kuna njia ya kuondoa matamanio haya naombeni.....
Leo umecheka?Sijawah kucheka mm
Umegusa pale pale
The way ulivyoiandika
Ww mtunzi mzur sana
Habari wana jukwaa....
Kwanza naomba niweke wazi kuwa mimi nimeoa na nina watoto kadhaa. Na mke wangu sio mbaya sana, ana umbo zuri tu japo sura ndo hakujaaliwa. Amefanana na baba yake (nahisi ndio maana mpk leo sina uhusiano mzuri na baba yake) ....
Sasa wadau mi kuna jambo linanisumbua sana. Mimi bwana huwa wanafunzi wa kike tena waliovaa uniform huwa nawatamani sana. Yani huwa nikiwaona tu nshareact. Hii ilipelekea nifanye mambo yafuatayo.
1. Kabla sijapata kazi ilikuwa mida ya asubuhi natoka kutembea tembea tu ilimradi niwaone. Baada ya kupata kazi ndo spati tabu maana kila siku naminyana nao kwenye daladala.
2. Niliwahi kushonesha uniform nikampelekea mke wangu avae. Of koz alishangazwa na uamuzi wangu but nilimpiga kiswahili mpaka akavaa. Nikajitia uhindi nikafumba macho ili akishamaliza kuvaa nifumbue kisha niseme waaaooooooh nimkumbatie nimbusu. . Ile kufumbua tu pale pale ikabidi nimwambie avue haraka sana. Yani lile shati jeupe na ile sura baba ake mtupu. Nikachukua simu nikataka nimtumie baba ake msg ya matusi but sikuwa na vocha. Nikamkumbushia kuna siku aliunguza nguo yangu akipiga pasi, nikamfokea sana. Kwa nini aunguze nguo kizembe zembe tu....
3. Kuna siku nikazidiwa sana nikamtongoza denti mmoja akakubali tukapanga siku ya kupeana hambalulu. Tukaplan tukutane pale rangi tatu karibu na juisi ya miwa ya wale wapemba. Nikawahi kufika mimi nikaanza kupitia magazeti. Mara naona kichwa a habari kuna njemba kafumaniwa na mwanafunzi kala kipigo..Ilibidi palepale nigeuze kurudi home huku naangalia nyuma kama kuna mtu ananifuatilia. Of coz sitorudia tena maana hawa madogo naskia anakukubali af anakuchomea kwa wazee wake...
Basi mi hilo ndo tatizo langu. Najua sipo peke yangu japo wengine watakana.
NB: Nimesema wanafunzi wenye uniform lakini namaanisha wa sekondari. Ile mijibibi ya veta na sjui secretarial nini huko sjui, ile hainipi stimu hata chembe.
So kama kuna njia ya kuondoa matamanio haya naombeni.....
Naomba untumie kwenye watsup kiongozi story yako nimeipendaHabari wana jukwaa....
Kwanza naomba niweke wazi kuwa mimi nimeoa na nina watoto kadhaa. Na mke wangu sio mbaya sana, ana umbo zuri tu japo sura ndo hakujaaliwa. Amefanana na baba yake (nahisi ndio maana mpk leo sina uhusiano mzuri na baba yake) ....
Sasa wadau mi kuna jambo linanisumbua sana. Mimi bwana huwa wanafunzi wa kike tena waliovaa uniform huwa nawatamani sana. Yani huwa nikiwaona tu nshareact. Hii ilipelekea nifanye mambo yafuatayo.
1. Kabla sijapata kazi ilikuwa mida ya asubuhi natoka kutembea tembea tu ilimradi niwaone. Baada ya kupata kazi ndo spati tabu maana kila siku naminyana nao kwenye daladala.
2. Niliwahi kushonesha uniform nikampelekea mke wangu avae. Of koz alishangazwa na uamuzi wangu but nilimpiga kiswahili mpaka akavaa. Nikajitia uhindi nikafumba macho ili akishamaliza kuvaa nifumbue kisha niseme waaaooooooh nimkumbatie nimbusu. . Ile kufumbua tu pale pale ikabidi nimwambie avue haraka sana. Yani lile shati jeupe na ile sura baba ake mtupu. Nikachukua simu nikataka nimtumie baba ake msg ya matusi but sikuwa na vocha. Nikamkumbushia kuna siku aliunguza nguo yangu akipiga pasi, nikamfokea sana. Kwa nini aunguze nguo kizembe zembe tu....
3. Kuna siku nikazidiwa sana nikamtongoza denti mmoja akakubali tukapanga siku ya kupeana hambalulu. Tukaplan tukutane pale rangi tatu karibu na juisi ya miwa ya wale wapemba. Nikawahi kufika mimi nikaanza kupitia magazeti. Mara naona kichwa a habari kuna njemba kafumaniwa na mwanafunzi kala kipigo..Ilibidi palepale nigeuze kurudi home huku naangalia nyuma kama kuna mtu ananifuatilia. Of coz sitorudia tena maana hawa madogo naskia anakukubali af anakuchomea kwa wazee wake...
Basi mi hilo ndo tatizo langu. Najua sipo peke yangu japo wengine watakana.
NB: Nimesema wanafunzi wenye uniform lakini namaanisha wa sekondari. Ile mijibibi ya veta na sjui secretarial nini huko sjui, ile hainipi stimu hata chembe.
So kama kuna njia ya kuondoa matamanio haya naombeni.....
Aisee Mkuu!Daah we jamaa ujawai kuishiwa vituko kama gagaladudu