Wanafunzi waliomaliza azania high school mwaka 1997 mpo wapi?


G

Gokona

Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
62
Likes
2
Points
0
G

Gokona

Member
Joined Feb 16, 2010
62 2 0
Wadau wote waliomaliza Azania high school kidato cha sita mwaka 1997 mpo wapi?Tutafutane dunia imekuwa kama kijiji ili tubadilishane mawazo na mitazamo.Nawasilisha hoja na michango ya mawazo inahitajika.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,366
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,366 280
Mkubwa endelea kuganga njaa kama hawakujibu achana nao we angalia mbele mkubwa.
 

Forum statistics

Threads 1,215,444
Members 463,207
Posts 28,548,373