Wanafunzi wa education sua mnajila..


sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined
May 26, 2013
Messages
144
Likes
4
Points
0
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined May 26, 2013
144 4 0
minaona wakati mwingine mtu unafanya maisha yakawa magumu mwenyewe, mtu unachagua education sua, ukija huku kwa semista unasoma cozi tisa natena nyingine hazina mahusisno kabisa na ualimu, baada ya semista, maumivu ya kichwa yanaanza kutotimiza credt hours, si bora ungekwenda udom!??? kwanza C inaanza 35 na ukicheki ualimu mishahara yao ni sawa na mnahajiriwa wote serikalili, kwann ufanye maisha yakawa magumu wakati kuna alternative????
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
Mtu anao haki ya kusoma chuo chochote akipendacho ili mradi atimize masharti yaliowekwa pia hadi uamue kusoma hicho umeamua mwenyewe ujashurutishwa.
 
L

LOMP

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2013
Messages
217
Likes
3
Points
0
L

LOMP

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2013
217 3 0
Mulogonized mental thinking capacity
 

Forum statistics

Threads 1,274,531
Members 490,721
Posts 30,515,493