• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Wanafunzi wa education sua mnajila..

sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined
May 26, 2013
Messages
143
Points
0
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined May 26, 2013
143 0
minaona wakati mwingine mtu unafanya maisha yakawa magumu mwenyewe, mtu unachagua education sua, ukija huku kwa semista unasoma cozi tisa natena nyingine hazina mahusisno kabisa na ualimu, baada ya semista, maumivu ya kichwa yanaanza kutotimiza credt hours, si bora ungekwenda udom!??? kwanza C inaanza 35 na ukicheki ualimu mishahara yao ni sawa na mnahajiriwa wote serikalili, kwann ufanye maisha yakawa magumu wakati kuna alternative????
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,042
Points
2,000
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,042 2,000
Mtu anao haki ya kusoma chuo chochote akipendacho ili mradi atimize masharti yaliowekwa pia hadi uamue kusoma hicho umeamua mwenyewe ujashurutishwa.
 
L

LOMP

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2013
Messages
216
Points
0
L

LOMP

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2013
216 0
Mulogonized mental thinking capacity
 

Forum statistics

Threads 1,403,382
Members 531,207
Posts 34,421,920
Top