WANAFUNZI NA DARASA

Daniel Abed Shauri

JF-Expert Member
Jul 13, 2016
248
250
DAH!!! MKUU, UMEUNGANISHA MATUKIO MAWILI TOFAUTI. "PICHA HII YA WANAFUNZI, NI SHULE MOJA NCHINI KENYA, INAYOMILIKIWA NA KANISA. NA WIMBO HUO NI WA INJILI , NDIO WALIOUPIGA NA KUUCHEZA. NA SIO WA DARASA" KAMA WEWE ULIVYODANGANYA.
 

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Dec 31, 2011
5,272
2,000
DAH!!! MKUU, UMEUNGANISHA MATUKIO MAWILI TOFAUTI. "PICHA HII YA WANAFUNZI, NI SHULE MOJA NCHINI KENYA, INAYOMILIKIWA NA KANISA. NA WIMBO HUO NI WA INJILI , NDIO WALIOUPIGA NA KUUCHEZA. NA SIO WA DARASA" KAMA WEWE ULIVYODANGANYA.
Wewe ndo umevamia video na kuangalia bila hata kusoma kuwa ni choreography mixing
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom