Wanafunzi Arusha watumbukia shimoni, wafariki dunia

Wanafunzi Arusha watumbukia shimoni, wafariki dunia

Miss Zomboko

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Posts
4,618
Reaction score
9,610
Arusha.
Wanafunzi wawili wakazi wa Olkeryan jijini Arusha wamefariki dunia baada ya kutumbukia kwenye shimo lililokuwa likitumika kwa ajili ya ujenzi wa barabara ya mchepuko inayotoka Ngaramtoni kuelekea Moshono.

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Arusha, Charles Mkumbo leo Jumatano Aprili 11, 2018 amewataja wanafunzi hao kuwa ni Hadija Hans aliyekuwa mwanafunzi wa darasa la pili Shule ya Msingi Olkeryan na Christina Kivuyo mwanafunzi wa darasa la tano Shule ya Msingi Mt Meru.

Mkumbo amesema Hadija alikuwa akipita karibu na shimo hilo hilo jana saa 11;30 jioni na kutumbukia na kwamba Kivuyo alipokwenda kwa nia ya kumsaidia naye alitumbukia katika shimo hilo na wote kufariki dunia.

Amesema baada ya tukio hilo wafanyakazi wanaojenga barabara hiyo kwa kushirikiana na wananchi na polisi walienda eneo la tukio na kukuta miili ya wanafunzi hao, ambayo waliipeleka Hospitali ya Mt Meru.


mwananchi
 
So kutumbukia kwenye shimo ndio kumesababishia kifo au
Kina cha shimo
Kulikuwa na maji wakazama au ilikuwaje?
Hizi habari muwe mnaandika zikiwa zimekamilika bandugu....
RIP Hadija and Christina
 
Amesema baada ya tukio hilo wafanyakazi wanaojenga barabara hiyo kwa kushirikiana na wananchi na polisi walienda eneo la tukio na kukuta miili ya wanafunzi hao, ambayo waliipeleka Hospitali ya Mt Meru.


Karne hii bado kampuni zinaacha mashimo wazi maeneo wanakoishi watu!! Bado tupo nyuma sana

Msaada kwenye tuta!
Hiyo barabara inapitia upande gani maana nafahamu Ngaramtoni ipo upande wa kuelekea Namanga na Moshono ipo upande wa kuelekea Moshi kupitia old Moshi road kama sijakosea
 
Karne hii bado kampuni zinaacha mashimo wazi maeneo wanakoishi watu!! Bado tupo nyuma sana

Msaada kwenye tuta!
Hiyo barabara inapitia upande gani maana nafahamu Ngaramtoni ipo upande wa kuelekea Namanga na Moshono ipo upande wa kuelekea Moshi kupitia old Moshi road kama sijakosea
Inatoka ngaramtoni na kushukia kisongo inapitia nyumba ya arusha airport,kwa mrombo,mkonoo,njiro,orkeriani,chuo cha mandela hadi usariver
 
Inatoka ngaramtoni na kushukia kisongo inapitia nyumba ya arusha airport,kwa mrombo,mkonoo,njiro,orkeriani,chuo cha mandela hadi usariver


Nashukuru sana hapo nimekuelewa vema kabisa, so inakuwa kama inaukwepa mji
 
Huu ndiyo usheznzi wa makandarasi na wajenzi wa kuacha mashimo wazi bila alama yoyote daili kwwamba hawajui kama hawajali kuna watumiaji wengi wa maeneo hayo. Bado Tanesco.

Mungu wangu!

Arusha.
Wanafunzi wawili wakazi wa Olkeryan jijini Arusha wamefariki dunia baada ya kutumbukia kwenye shimo lililokuwa likitumika kwa ajili ya ujenzi wa barabara ya mchepuko inayotoka Ngaramtoni kuelekea Moshono.

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Arusha, Charles Mkumbo leo Jumatano Aprili 11, 2018 amewataja wanafunzi hao kuwa ni Hadija Hans aliyekuwa mwanafunzi wa darasa la pili Shule ya Msingi Olkeryan na Christina Kivuyo mwanafunzi wa darasa la tano Shule ya Msingi Mt Meru.

Mkumbo amesema Hadija alikuwa akipita karibu na shimo hilo hilo jana saa 11;30 jioni na kutumbukia na kwamba Kivuyo alipokwenda kwa nia ya kumsaidia naye alitumbukia katika shimo hilo na wote kufariki dunia.

Amesema baada ya tukio hilo wafanyakazi wanaojenga barabara hiyo kwa kushirikiana na wananchi na polisi walienda eneo la tukio na kukuta miili ya wanafunzi hao, ambayo waliipeleka Hospitali ya Mt Meru.


mwananchi
 
RIP young blood.

Ila habari haijakamilika.

Shimo limesababishaje hivyo vifo? walikufa kwa kuwa shimo lilikuwa na maji/tope? au lilikuwa refu sana kiasi kuwasababbishia majeraha mabaya? na je hakukuwa na Watu karibu kuwasaidia haraka, au ni eneo lisilopita watu muda wote?

Kwa kifupi habari inaacha maswali mengi.
 
Haitoshi kusema RIP au inasikitisha sana! Jambo la muhimu sana ni kuangalia mazingira yaliyosababisha vifo. Kama kuna uzembe wa kuacha shimo wazi bila kuweka uzio basi wahusika wapelekwe mahakamani wakashtakiwe kwa kosa la uuaji! Na kama ni kampuni inahusika basi ipelekwe mahakamani na ilipe fidia na vingozi wake washtakiwe.
 
Back
Top Bottom