Mr worldwide
JF-Expert Member
- Dec 30, 2017
- 348
- 740
Ntaomba kutoa majina ya watoto watakaozaliwa.Habari Jf
Hii imetokea huko mkoani Ruvuma wilayani Tunduru, katika kipindi hiki cha covid19 wanafunzi 100 wamepata ujauzito
View attachment 1438542
Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona wachache Sana? Mia moja tu?Aisee
Wafungwe uzaziHabari Jf
Hii imetokea huko mkoani Ruvuma wilayani Tunduru, katika kipindi hiki cha covid19 wanafunzi 100 wamepata ujauzito
View attachment 1438542
Sent using Jamii Forums mobile app
tehe tehe tehe tehe tehe tehe tehe ,nimejikuta nacheka kama vile mazuri.Kama lengo mojawapo la covid ni kuleta depopulation,basi bongo imenoa,.wanakufa 100 wanakuja 200...bora wauchukue tuu ugonjwa wao,,ππ
Una nunua kesi?Ntaomba kutoa majina ya watoto watakaozaliwa.
Yule anatumika na mabeberu, wanaomsapoti ni wajingaAkina shangazi si wanatetea warudi shule waendelee kusoma sababu ni haki yao sasa kwann wasipate mimba
Sent using Jamii Forums mobile app