Wanachonikera Futuhi na Ze Komedi

Wanachonikera Futuhi na Ze Komedi

Mbona Mr. Bean anapiga suti na anachekesha hadi mbavu hatuna

yule Kaumbwa Kuwa Vile ..Yaani tai Shingoni , Kitu King'aa Suti Imepigwa Pasi...Lakin Ukimtazama Usoni Na Vitendo Vyake Lazima Ucheke!!
 
Naaam hakuna zaidi ya MIZENGWE hawa jamaa ni balaa
MIZENGWE ndo kila kitu TZ, wengine wanaibia fani. We angalia hata wadhamini wao. Mfano Futuhi na ze comedy ni airtel tu! Siwez acha kuangalia Mizengwe


Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
unapoteza muda wako kujadili watu wapo kazini wanaingiza pesa kila siku kama wewe hujapenda komedi yao andaa kikundi wewe na familia yenu mchekesha tuwaone kama wewe unaona ni kazi rahisi.

Ha ha haaaa umenichekesha Shalobalo wa kihaya! Ndo maana nie c mchekeshaji. Wajipange upya hao wachekeshaji wasiochekesha.

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Bado Tz hatujatumia vpaji vyetu vzr, wengi sawa wanamake money, lakn wanaweza ku make more kama watajirekebisha.

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Baada Ya kujivunia na waigizaji wetu TZ mnawasifia waingizaji wa nje...ona aibu jmn wtzd...
Utajivuniaje kisichofaa? Wajirekebishe bana!


Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
unapoteza muda wako kujadili watu wapo kazini wanaingiza pesa kila siku kama wewe hujapenda komedi yao andaa kikundi wewe na familia yenu mchekesha tuwaone kama wewe unaona ni kazi rahisi.

mkuu kill ume mpa kavu za chembe kidevu , nakuhakikishia jamaa mleta mada lazima akae.
ki ukweli watu wana ponda hao jama ila unakuta jamaa hata kiuchumi kampiga gape la maana tu licha ya kwamba unaona wana poteza muda kuliko wewe unaye vaa tai na kujifanya unazo kumbe , choka mbaya. Mjini mipango tu mkuu.
 
Last edited by a moderator:
Mbona original comedy hujawataja kuwa nao hawana makali Yale ya zamani. Nisiseme sana sijui nani kalipia bandle
 
mkuu kill ume mpa kavu za chembe kidevu , nakuhakikishia jamaa mleta mada lazima akae.
ki ukweli watu wana ponda hao jama ila unakuta jamaa hata kiuchumi kampiga gape la maana tu licha ya kwamba unaona wana poteza muda kuliko wewe unaye vaa tai na kujifanya unazo kumbe , choka mbaya. Mjini mipango tu mkuu.
Ha ha haaaa! Ni vzr na wanalipwa mshahara, wajitahidi zaid as wanaweza kulipwa zaidi ya hapo!


Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Mbona original comedy hujawataja kuwa nao hawana makali Yale ya zamani. Nisiseme sana sijui nani kalipia bandle

Wote ni yale yale! Hawa jamaa nao walipoteza sana baada ya kuhamia TBC1, ila ukilinganisha na hao Futuhi na ze Comedy, afadhali Orijinal comedy. Masanja Joti na Mpoki ndo wanabeba kundi

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
kuchekesha mtu alienuna kazi! hasa sie tunaofanya kazi ngumu... tunastress zetu mjue! ufisadi,dhuluma,rushwa,wezi wa Stanbic hawatajwi,kura zimeibwa,aliyeshindwa kwenye uchaguzi anaapishwa, halafu eti nicheke na comedy? kidoogo Mr Bean nilionesha dental formula- ila kidogo tu.
 
MIZENGWE ndo kila kitu TZ, wengine wanaibia fani. We angalia hata wadhamini wao. Mfano Futuhi na ze comedy ni airtel tu! Siwez acha kuangalia Mizengwe


Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums

pia mimi kura yanguninaenda kwa mizengwe
 
The Best comedy in Tanzania ni FUTUHI...

FUTUHI, Ndiyo Ni FUTUHI.

brother K a.k.a wakukurupuka ha ha ha

Hekenya saluti babaaaaaa

ha ha ha ha ha haaaa Gonga lai ni shidaaa!!unaogopa makofi wakati wizi unauendekeza.
 
futuhi ni uchafu,tangu lini msukuma akachekesha mtu!

Na Wakizungumza Mpaka Washike Ukuta Kwani Hutumia Nguvu Kubwa ktk Kutamka Maneno Hivyo Ili Kupata Balance Ya Uzito Wa Maneno Lazima Atafute Ukuta Mkubwa au Mti Aushikilie.
 
Back
Top Bottom