WanaCCM wenzangu, Katiba tunailinda chini ya utawala huu?

WanaCCM wenzangu, Katiba tunailinda chini ya utawala huu?

TumainiEl

Platinum Member
Joined
Jan 13, 2010
Posts
7,276
Reaction score
14,319
Naomba sana marais wa staafu na viongoz wakuu wa Taifa hili waliangalie hili je utawala huu katiba inalindwa ama tunaichepusha maana hiki ndio kiapo kikuu kwa viongo wote wakuu kitaifa.

Naogopa sana nakutetemeka, watanzania tutafakari haya pasipo jaziba
 
Naomba sana marais wa staafu na viongoz wakuu wa Taifa hili waliangalie hili je utawala huu katiba inalindwa ama tunaichepusha maana hiki ndio kiapo kikuu kwa viongo wote wakuu kitaifa.

Naogopa sana nakutetemeka, watanzania tutafakari haya pasipo jaziba

Umetumbuliwa nn maana kusifu na kuabudu hakupo tena? Au mnakopwa buku saba siku hizi,naona umevua miwani ya Mbao.
 
Sasa hivi viongozi wanaivunja na kuikanyaga katiba ya nchi, ila baada ya kumaliza utawala wao ndio watajua "cha mtema kuni".

Sijui wana vichwa vya aina gani kutojifunza kwa wenzao waliopita katika nchi za africa, kuna mifano mingi tu ila hawajifunzi (Mfano mpya mpya ni huu wa aliekua Rais wa Sudan kilichomkuta).
 
Naomba sana marais wa staafu na viongoz wakuu wa Taifa hili waliangalie hili je utawala huu katiba inalindwa ama tunaichepusha maana hiki ndio kiapo kikuu kwa viongo wote wakuu kitaifa.

Naogopa sana nakutetemeka, watanzania tutafakari haya pasipo jaziba
Acha unafiki....si upo karibu na jiwe mpaka unatishia watu kuua wanaomkosoa
 
Angetuambia mchakato wa kumpata Ben SAA 8 na waliomfanya TL awe kitandani kwanza,naona mshafarakana huko.Kweli ushirika wa wachawi si wa kudumu,au umehakiwa
 
Naomba sana marais wa staafu na viongoz wakuu wa Taifa hili waliangalie hili je utawala huu katiba inalindwa ama tunaichepusha maana hiki ndio kiapo kikuu kwa viongo wote wakuu kitaifa.

Naogopa sana nakutetemeka, watanzania tutafakari haya pasipo jaziba
JIBU UNALO MWENYEWE, UKITAFAKARI UNAVYOHUSISHWA NA KUPOTEA KWA BEN SAANANE UTAPATA JIBU KAMA KATIBA INALINDWA AMA LA.
 
Tutafakari kwanza la Ben Saanane, Nchi haina katiba, Ni mawazo ya Hayati Baba Wa Taifa yaliyowekwa katika kitabu kimoja.

Mchakato wa kupata katiba ya nchi ni ule uliofanywa na Tume ya Jaji Warioba ukaishia kusikojulikana.
Maneno ya Mbowe ndio katiba kuu ya CHADEMA. hivi CHADEMA iliandika ilani ya uchaguzi mkuu 2015? Nachelea kusema, watanzania walikuwa wanaahidiwa ....
 
Maneno ya Mbowe ndio katiba kuu ya CHADEMA. hivi CHADEMA iliandika ilani ya uchaguzi mkuu 2015? Nachelea kusema, watanzania walikuwa wanaahidiwa ....
kwa bahati mbaya au nzuri sijawahi kumfuatilia Mbowe wala Chama chake..

Kama umeshindwa kuelewa, huwez kuelewa hata sababu ya kusema ulichosema
 
Sasa hivi viongozi wanaivunja na kuikanyaga katiba ya nchi, ila baada ya kumaliza utawala wao ndio watajua "cha mtema kuni".

Sijui wana vichwa vya aina gani kutojifunza kwa wenzao waliopita katika nchi za africa, kuna mifano mingi tu ila hawajifunzi (Mfano mpya mpya ni huu wa aliekua Rais wa Sudan kilichomkuta).

Ukitazama jicho LA Tatu kuna watu unawsikitikia halafu ni Vijana historia aikimbiwi hata kama ni Miaka 40 lzm uijibu historia. Kuna mnazi mmoja alikamatwa America kusini akiwa ni mkulima Mzee alirudishwa Ujerumani kujibu historia ya aliyowatendea watu Miaka 50 iliyopita. Hakuna kitu kinaitwa kinga kinga ni busara za atakayekuwepo na siasa ni upepo sio hesabu lzm jibu liwe moja.Kuna Watu wattakuja limia meno juu ya matumizi mabaya ya Madaraka, matumizi mabaya juu ya fedha za umma ( mtoto wa Dada hapa aponi) upotevu wa watu na kutokuchua hatua kama Mbuzi ndo zimepotea,wahusika wajiandae hata wakiwa na mikongojo ni lzm wataijibu historia.
 
Ukitazama jicho LA Tatu kuna watu unawsikitikia halafu ni Vijana historia aikimbiwi hata kama ni Miaka 40 lzm uijibu historia. Kuna mnazi mmoja alikamatwa America kusini akiwa ni mkulima Mzee alirudishwa Ujerumani kujibu historia ya aliyowatendea watu Miaka 50 iliyopita. Hakuna kitu kinaitwa kinga kinga ni busara za atakayekuwepo na siasa ni upepo sio hesabu lzm jibu liwe moja.Kuna Watu wattakuja limia meno juu ya matumizi mabaya ya Madaraka, matumizi mabaya juu ya fedha za umma ( mtoto wa Dada hapa aponi) upotevu wa watu na kutokuchua hatua kama Mbuzi ndo zimepotea,wahusika wajiandae hata wakiwa na mikongojo ni lzm wataijibu historia.
Hakika ulichosema ni maneno ya hekima na ukwli kwa 101%, atakaekupinga basi anamatatizo akilini, na hata kwa "FUNGA NA MAOMBI MAALUM" hawezi kupota upumbavu wake.
 
Wanafiki siku zote utawajua tu! Akikosa alichokuwa anajipendekeza ili spate basi anabadilika,huyu TumainiEli ukifuatilia threads zake za nyuma utashangaa kweli
 
Back
Top Bottom