Wana MMU pombe itaniachanisha na mpenzi

Duu! mbona kama una hasira. Umeleta mwenyewe matatizo yako jamvini. Ulitakaje nikusifie.
sorry oooooooh chineke.

Sina hasira ila I can't help it Mtu akiniita mlevi at awe NANI,it's simply doesn't go with my persona
 

Thank you sir that calms my nerves
 
wape wape mzee Replies wanataka kukuchokonoa hao wape vpande vyao......

Ngoja na mm nikajidunge serenget zangu tatu halafu nikusaidie kuwasha moto

Jf hadi raha, kama una-stress kuja Jf mambo swaaaaaafi. Nipo sehemu napata castle lager nimecheka pekee yangu. Maana jamaa kisha pata mbili tatu halafu watu wanamletea za kuleta, sasa nawewe ukiongeza nguvu hapo lazimu watu waukimbie uzi, chezea POVU aka MZIMIKO.
 
Last edited by a moderator:
Frankly speaking !!! Just to put it correct
Ok mi siyo mlevi ni mnywaji that makes it all different
You don't have to like me either hut aongeza au Kupunguza nlichonacho na nsichokuwa nacho
Handle your business lady

Tell them man, watu ni wanywaji siyo walevi. Mlevi hajitambui that is the difference btn the two. Mimi hapa niko na Castle Lager ya tano niko fresh then mtu aniambie mlevi!!! Piga vitu mkuu (but drink responsibly).
 
Tell them man, watu ni wanywaji siyo walevi. Mlevi hajitambui that is the difference btn the two. Mimi hapa niko na Castle Lager ya tano niko fresh then mtu aniambie mlevi!!! Piga vitu mkuu (but drink responsibly).
drink responsibly... I like that:A S crown-1:
 
We unakunywa nini....mi chapumu....dadiii....komoni....gongo siku hizi ndo nakunywa kirobaa
 
hahaha,,,nimejua kumbe kuna uhusiano kati ya kimombo na gambe,,,kulijua tatizo ni mwanzo wa kulitatua,,kaa na mpenz wako akushauri namna bora ya kuachana na pombe,,,as u love her naamin utamsikiliza
 
Yote yanawezekana thanks kamanda
 
Mm nakomaa wiki 1 hadi 2 du bata za weekend sasa marafiki simu zinapigwa .lol watoto wazur mziki mzur uwiiiii najiribua
 
Hii nimeipenda
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…