kaka upo makini na una nia kweli ya kuacha? njoo pm ni lazma tuongee nimefanikiwa kuacha hiyo makitu mwaka wa pili now...but its not easy...inahitaji kujitolea kwa mengi sana Ikiwamo kutengana kugombana na watu wako wa karibu.
karibu pm.....
hutakua wa kwanza kuachana na mke, hutakua wa kwa kuwa chizi. Endelea tu. Mbona MICHAEL JACKSON, WITNEY, NGWEA. Hatunao.
Go ahead. Tena ongeza dozi. PIMBI.
tusi liko wapi?
Nlijua ungekuja Hapa tu Miss Chagga sasa wewe ukizidiwa na unajua ugonjwa hautaenda hospitali,au utajitibu mwenyewe,Mganga hajigangi
Mazoea hujenga tabia,hivi wewe siku umepunguza kunywa unavyopenda
Pombe
Cc Khantwe
miss chagga, addiction is a brain disease..it's even chronic..!Learn how to control thing... na siyo thing zikucontrol sawa
kaka namim ni pm nipe maujuz niache yan pombe inanitexa xana huwa najarbu kuacha lakn wap najikuta narudia tena
miss chagga, addiction is a brain disease..it's even chronic..!
Ina develop taratibu hadi mtu anajishindwa...!
Ikishakuwa chronic, sio rahisi kui control..!
Jiulize, kwa nini watu wanaotumia drugs hawaponi hadi wafanyiwe rehabilitation...!
miss chagga, addiction is a brain disease..it's even chronic..!
Ina develop taratibu hadi mtu anajishindwa...!
Ikishakuwa chronic, sio rahisi kui control..!
Jiulize, kwa nini watu wanaotumia drugs hawaponi hadi wafanyiwe rehabilitation...!
miss chagga, addiction is a brain disease..it's even chronic..!
Ina develop taratibu hadi mtu anajishindwa...!
Ikishakuwa chronic, sio rahisi kui control..!
Jiulize, kwa nini watu wanaotumia drugs hawaponi hadi wafanyiwe rehabilitation...!
Kuna mtu wa karibu sana home, oh the guy sips liquor hadi namuonea huruma...
Mke amejaribu hadi basi, hii ni addiction kama zilivyo addictions zingine za drugs, it's a chronic brain disease...!
Tafuta wataalamu ili ufanyiwe rehab...!