Wana MMU mnakubaliana na hili?

Wana MMU mnakubaliana na hili?

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Posts
7,396
Reaction score
9,264
1442746856848.jpg
Utafiti mkubwa uliothibitishwa wa Dr Welsh na wenzake wa hosptal ya Royal Edinburg Uingereza umebaini kuwa wale wanaofanya mapenzi MARA MOJA KWA MWEZI wako katika hatari ya kufa mapema ukilinganisha na wale wanaofanya mapenzi MARA MBILI KWA WIKI.
Dr Welsh anasema tendo la ndoa ni Afya hivyo linapunguza msongo wa mawazo na kumfanya mtu apate usingizi mzuri.
JE WANA MMU MNAKUBALIANA NA HUO UTAFITI?
 
aiseee mi nasubiri hao watu waliolala wajifunue shuka ndio nichangie
 
Kuna ukweli kwa kiasi kikubwa, why? during sex intercourse your whole body will be active so kunafaida nyingi kuliko hasara. Angalizo kila jambo lina faida na hasara hata kama ni ndogo.. tumia common sense.
 
Ukifanya sana mapenzi pia mawazo yanaongezeka ujue. Unabaki kuwaza, "Nimfanye yupi kate yao"
 
Back
Top Bottom