Wana MMU Michango yenu jamani nataka kuoa.


M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,275
Points
2,000
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,275 2,000
Baada ya maisha yaliyojaa purukushani,kasheshe na hekaheka ya uanaume hatimaye nimekituliza kwa mtoto wa kinyalu tunayetegemea kufunga nae ndoa hapo mapema mwakani nikiwa kama mwana MMU ninayechipukia baada ya kukimbia kule siasani naombeni michango yenu ya hali na mali ili kufanikisha shughuli hii, suala ninalojiuliza je, nitaweza kujituliza ili nisipende tena na njia gani nitumie maana sitaki kumsaliti my wife baada ya kumuoa maana nimemuumiza sana hivyo nataka apate pumziko la moyo toka kwangu.
 
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
1,637
Points
1,500
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
1,637 1,500
Weka kwanza picha ndo nichangie!
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,462
Points
1,225
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,462 1,225
Jambo moja tu la msingi Usiwe na wivu sana, utakuja uue watu alafu ujiue mwenyewe, usiku mwema
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,136
Points
2,000
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,136 2,000
hongera sana, jitahidi utulie sasa
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,078
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,078 2,000
baada ya maisha yaliyojaa purukushani,kasheshe na hekaheka ya uanaume hatimaye nimekituliza kwa mtoto wa kinyalu tunayetegemea kufunga nae ndoa hapo mapema mwakani nikiwa kama mwana mmu ninayechipukia baada ya kukimbia kule siasani naombeni michango yenu ya hali na mali ili kufanikisha shughuli hii, suala ninalojiuliza je, nitaweza kujituliza ili nisipende tena na njia gani nitumie maana sitaki kumsaliti my wife baada ya kumuoa maana nimemuumiza sana hivyo nataka apate pumziko la moyo toka kwangu.
yani wewe pengine unaumwa.
Hivi wewe ujui kuwa kwanini ume amua kuoa?au kwanini watu wana oa?yani unatuuliza sisi kama utaweza kutulia?sisi ndio tunaoa?

Nakushauri uhairishe kwanza hili swala alafu uanze upya kufikiri.

Haya maswali si yamtu ambaye anahitaji na yuko tayari kuoa.
 
S

SI unit

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
1,938
Points
1,195
S

SI unit

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
1,938 1,195
Weka number nikurushie airtel money kijana..
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,078
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,078 2,000
hongera sana, jitahidi utulie sasa
yani unamwambia ajitahidi atulie wakati alitakiwa aanze kutulia kabla ya kuamua kuoa.
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,275
Points
2,000
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,275 2,000
yani wewe pengine unaumwa.
Hivi wewe ujui kuwa kwanini ume amua kuoa?au kwanini watu wana oa?yani unatuuliza sisi kama utaweza kutulia?sisi ndio tunaoa?

Nakushauri uhairishe kwanza hili swala alafu uanze upya kufikiri.

Haya maswali si yamtu ambaye anahitaji na yuko tayari kuoa.
Mkuu naona una hangover za weekend wapi nimeuliza kwanini nataka kuoa rudia kusoma tena.
 
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
13,983
Points
2,000
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
13,983 2,000
Unataka hela?
 

Forum statistics

Threads 1,285,870
Members 494,777
Posts 30,876,985
Top