Wana MMU Michango yenu jamani nataka kuoa.


M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,256
Likes
5,469
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,256 5,469 280
Baada ya maisha yaliyojaa purukushani,kasheshe na hekaheka ya uanaume hatimaye nimekituliza kwa mtoto wa kinyalu tunayetegemea kufunga nae ndoa hapo mapema mwakani nikiwa kama mwana MMU ninayechipukia baada ya kukimbia kule siasani naombeni michango yenu ya hali na mali ili kufanikisha shughuli hii, suala ninalojiuliza je, nitaweza kujituliza ili nisipende tena na njia gani nitumie maana sitaki kumsaliti my wife baada ya kumuoa maana nimemuumiza sana hivyo nataka apate pumziko la moyo toka kwangu.
 
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
1,635
Likes
329
Points
180
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
1,635 329 180
Weka kwanza picha ndo nichangie!
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,462
Likes
37
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,462 37 145
Jambo moja tu la msingi Usiwe na wivu sana, utakuja uue watu alafu ujiue mwenyewe, usiku mwema
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,127
Likes
4,542
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,127 4,542 280
hongera sana, jitahidi utulie sasa
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,081
Likes
16,612
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,081 16,612 280
baada ya maisha yaliyojaa purukushani,kasheshe na hekaheka ya uanaume hatimaye nimekituliza kwa mtoto wa kinyalu tunayetegemea kufunga nae ndoa hapo mapema mwakani nikiwa kama mwana mmu ninayechipukia baada ya kukimbia kule siasani naombeni michango yenu ya hali na mali ili kufanikisha shughuli hii, suala ninalojiuliza je, nitaweza kujituliza ili nisipende tena na njia gani nitumie maana sitaki kumsaliti my wife baada ya kumuoa maana nimemuumiza sana hivyo nataka apate pumziko la moyo toka kwangu.
yani wewe pengine unaumwa.
Hivi wewe ujui kuwa kwanini ume amua kuoa?au kwanini watu wana oa?yani unatuuliza sisi kama utaweza kutulia?sisi ndio tunaoa?

Nakushauri uhairishe kwanza hili swala alafu uanze upya kufikiri.

Haya maswali si yamtu ambaye anahitaji na yuko tayari kuoa.
 
S

SI unit

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
1,938
Likes
23
Points
135
S

SI unit

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
1,938 23 135
Weka number nikurushie airtel money kijana..
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,081
Likes
16,612
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,081 16,612 280
hongera sana, jitahidi utulie sasa
yani unamwambia ajitahidi atulie wakati alitakiwa aanze kutulia kabla ya kuamua kuoa.
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,256
Likes
5,469
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,256 5,469 280
yani wewe pengine unaumwa.
Hivi wewe ujui kuwa kwanini ume amua kuoa?au kwanini watu wana oa?yani unatuuliza sisi kama utaweza kutulia?sisi ndio tunaoa?

Nakushauri uhairishe kwanza hili swala alafu uanze upya kufikiri.

Haya maswali si yamtu ambaye anahitaji na yuko tayari kuoa.
Mkuu naona una hangover za weekend wapi nimeuliza kwanini nataka kuoa rudia kusoma tena.
 
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
13,990
Likes
4,486
Points
280
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
13,990 4,486 280
Unataka hela?
 

Forum statistics

Threads 1,274,055
Members 490,571
Posts 30,499,657