Wana JF muogopeni Mungu.


kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
665
Likes
41
Points
45
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
665 41 45
Mko msibani wakati wakutoa jeneza, marehemu alikuwa rafiki yako, hivyo unalazimika kuwa mstari wa mbele katika kubeba jeneza. Lakini kwa jinsi usivyomstaarabu huku-mute wala kuzima simu yako. Ile mnatoka tu mlangoni simu inaanza kuita tena sauti kubwa (simu ya kichina) ''kimasomaso, mwanangu usimuone'' x5
Kutaka kupokea unataka, kuizima unataka ila umebeba jeneza huwezi kuachia. Watu wameshikwa butwaa wanakushangaa. Wana Jf, sipendi watu wanaoacha simu zao on kwenye misiba au sehemu za kuabudia. Hebu tajeni mambo mengine msiyoyapendelea ili iwe fundisho kwa wenye tabia hizo na wamejisahau.
Nawatakia weekend njema.
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Ile mnatoka tu mlangoni simu inaanza kuita tena sauti kubwa (simu ya kichina) ''kimasomaso, mwanangu usimuone'' x5
Kutaka kupokea unataka, kuizima unataka ila umebeba jeneza huwezi kuachia. Watu wameshikwa butwaa wanakushangaa
i see, you've made my day! well noted!
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
32
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 32 0
Hili ni dongo kwa nani?
Juzijuzi paka jimmy alifiwa na mpendwa wake,
je jambo hili lilitokea kwenye huo msiba?
Si useme bayana tumseme mkosaji ili ajirekebisha?
Be straight
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
67
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 67 145
Usiwe mwepesi wa kuhukumu kwa nini hakuzima simu.Sometimes watu wanajisahau au wanakuwa wamechanganyikiwa na mawazo mengi
jifunze kuvumilia watu wa kila aina na tabia
 
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
665
Likes
41
Points
45
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
665 41 45
Hili ni dongo kwa nani?
Juzijuzi paka jimmy alifiwa na mpendwa wake,
je jambo hili lilitokea kwenye huo msiba?
Si useme bayana tumseme mkosaji ili ajirekebisha?
Be straight
Hapana Kiranja Mkuu,
Nimeonelea tusifanye mambo yanayowachukiza wenzetu kwani kwa kufanya hivyo tunamchukiza na Mungu pia. Ni hilo tu si mlengi mtu ila nawashirikisha wana JF wote katika tabia njema.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Mko msibani wakati wakutoa jeneza, marehemu alikuwa rafiki yako, hivyo unalazimika kuwa mstari wa mbele katika kubeba jeneza. Lakini kwa jinsi usivyomstaarabu huku-mute wala kuzima simu yako. Ile mnatoka tu mlangoni simu inaanza kuita tena sauti kubwa (simu ya kichina) ''kimasomaso, mwanangu usimuone'' x5
Kutaka kupokea unataka, kuizima unataka ila umebeba jeneza huwezi kuachia. Watu wameshikwa butwaa wanakushangaa. Wana Jf, sipendi watu wanaoacha simu zao on kwenye misiba au sehemu za kuabudia. Hebu tajeni mambo mengine msiyoyapendelea ili iwe fundisho kwa wenye tabia hizo na wamejisahau.
Nawatakia weekend njema.
Ni bahti mbaya tu ktuokana na kupitiwa au kuwa na matukio mengi kichwani..hutokeaga. Baada ya tukio hilo mhusika atakua kajifunza kama mimi msomaji ninavyojifunza kwa kusoma.
 
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
665
Likes
41
Points
45
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
665 41 45
Usiwe mwepesi wa kuhukumu kwa nini hakuzima simu.Sometimes watu wanajisahau au wanakuwa wamechanganyikiwa na mawazo mengi
jifunze kuvumilia watu wa kila aina na tabia
Charity,
Nimetoa maelezo tu na sikumhukumu mtu, au nitajie hukumu niliyoitoa hapo kwenye maelezo yangu. Au hujui kutofautisha Hoja, Shitaka na Hukumu?
 
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
11
Points
135
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 11 135
safi sana wape kubwa hao waerewe
 
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
665
Likes
41
Points
45
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
665 41 45
Ni bahti mbaya tu ktuokana na kupitiwa au kuwa na matukio mengi kichwani..hutokeaga. Baada ya tukio hilo mhusika atakua kajifunza kama mimi msomaji ninavyojifunza kwa kusoma.
Abdu,
Haya ndio majadiliano, asante sana kwa mchango wako, kwamba kuna kupitiwa lakini bado si jambo jema, ndio maana nimetoa changamoto ili tujisahihishe na tuwe wepesi kukumbuka.
 
M

Mchili

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2009
Messages
727
Likes
6
Points
35
M

Mchili

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2009
727 6 35
Mie nilifikiri kuna jambo wana JF wamefanya la ajabu!!!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Abdu,
Haya ndio majadiliano, asante sana kwa mchango wako, kwamba kuna kupitiwa lakini bado si jambo jema, ndio maana nimetoa changamoto ili tujisahihishe na tuwe wepesi kukumbuka.
Kweli inabidi tuwe makini, maana uzembe kama huu wakati mwingine unaeza kuku-cost vitu vingi sana au kusababisha distress, kutegemea na social laws za mahali husika..
 
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
665
Likes
41
Points
45
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
665 41 45
Mie nilifikiri kuna jambo wana JF wamefanya la ajabu!!!
Mchili,
Ndio maana ikaitwa hoja, uelewa wa hoja unatofautiana kutokana na elimu, umri, utashi au mazingira ndio maana wewe umefikiri hivyo.
 
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
665
Likes
41
Points
45
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
665 41 45
Kweli inabidi tuwe makini, maana uzembe kama huu wakati mwingine unaeza kuku-cost vitu vingi sana au kusababisha distress, kutegemea na social laws za mahali husika..
Abdu,
I like your wisdom, stay blessed.
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
67
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 67 145
Charity,
Nimetoa maelezo tu na sikumhukumu mtu, au nitajie hukumu niliyoitoa hapo kwenye maelezo yangu. Au hujui kutofautisha Hoja, Shitaka na Hukumu?
Usijali.sijakutaja wewe kama wewe kakuruvi.Ila to whom may be concerned.Mara nyingi huwa linapotokea tatizo sisi viumbe ni wepesi sana wa kuhukumu na kulaumu wengine.Utamuona hafai na vitu vingine kama hivyo bila kujua chanzo cha hayo.lakini jambo lile cku unafanya wewe utatafuta sababu ya kujitetea.Mfano mdogo ni nyumbani,hausigeli anaweza kuvunja glasi na akafokewa sana au hata kukatwa mshahara.Na ikitokea mama mwenye nyumba akavunja glasi huwa haionekani kama ni uzembe ila bahati mbaya.
Ckuwa na maana ya kukukwaza.nisamehe kama umekwazika.
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,240
Likes
2,612
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,240 2,612 280
''kimasomaso, mwanangu usimuone'' x5
Nadhani na ringtones nazo tuwe tunachagua vizuri. Kuna ringtone zingine ukizisikia na kumtizama mwenye simu, yaani mpaka unashangaa! Najaribu kuimagine kama ingekuwa ringtone nyingine hapo kwa mfano ya kumtukuza Mungu hivi, pengine mambo yasingekuwa mabaya kihivyo. But yes I agree tukiwa misibani tujitahidi kubehave vizuri!
 
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
665
Likes
41
Points
45
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
665 41 45
Usijali.sijakutaja wewe kama wewe kakuruvi.Ila to whom may be concerned.Mara nyingi huwa linapotokea tatizo sisi viumbe ni wepesi sana wa kuhukumu na kulaumu wengine.Utamuona hafai na vitu vingine kama hivyo bila kujua chanzo cha hayo.lakini jambo lile cku unafanya wewe utatafuta sababu ya kujitetea.Mfano mdogo ni nyumbani,hausigeli anaweza kuvunja glasi na akafokewa sana au hata kukatwa mshahara.Na ikitokea mama mwenye nyumba akavunja glasi huwa haionekani kama ni uzembe ila bahati mbaya.
Ckuwa na maana ya kukukwaza.nisamehe kama umekwazika.
Charity,
Safi nimekupata Mkuu, Charity begins from ourselves.
 
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
665
Likes
41
Points
45
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
665 41 45
Nadhani na ringtones nazo tuwe tunachagua vizuri. Kuna ringtone zingine ukizisikia na kumtizama mwenye simu, yaani mpaka unashangaa! Najaribu kuimagine kama ingekuwa ringtone nyingine hapo kwa mfano ya kumtukuza Mungu hivi, pengine mambo yasingekuwa mabaya kihivyo. But yes I agree tukiwa misibani tujitahidi kubehave vizuri!
Umenielewa nashukuru Mkuu.
 
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
1,214
Likes
219
Points
160
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
1,214 219 160
Ni pale mtu anapoweka Ring tone ya matusi,

e.g. kuna ring tone moja almaarufu sana kwa hawa vijana wetu wa siku hizi inaongea hivi kwamba:-
WEWE **MA**KO POKEA SIMU x 20++
itaita hilo tusi hadi mtu apokee, ilitokea siku moja kwenye daladala, watu tuliona aibu kwa jinsi mliowasimu wa matusi ulipokuwa unalia halafu kwa muda mrefu, huku mhusika wa simu akiwa ni mtu mzina usiyemzania
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
watu wanapitiwa jamani maisha yanatuchanganya sana unaweza kuta huyo jamaa alikuwa na mawazo kibao mfukoni hakuwa hata senti ,..lakini pia ni funzo kwa wote
 
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
665
Likes
41
Points
45
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
665 41 45
ilitokea siku moja kwenye daladala, watu tuliona aibu kwa jinsi mliowasimu wa matusi ulipokuwa unalia halafu kwa muda mrefu, huku mhusika wa simu akiwa ni mtu mzina usiyemzania
Ndio hayo tunayosema masikini Mzee wa watu labda alichukua simu ya mwanae akaoshe nayo bila kujua ringtone ni matusi.
 

Forum statistics

Threads 1,215,588
Members 463,298
Posts 28,553,556