Wana falsafa na jina la daktari

Moony

JF-Expert Member
Apr 16, 2011
1,594
1,195
Nasikia na kuona maandishi kwa kila mwenye shahada ya uzamivu kuitwa daktari!!!

Je hii ni sahihi? bakita wangetusaidia kwa hili.

Kwa maoni yangu: daktari ni tabibu na huyu mwanazuoni mwingine ni dakta au litafutwejina jingine. tuwaachie matabibu jinalao na heshima yao wanayo stahili.
 

James88

JF-Expert Member
May 14, 2017
1,692
2,000
nadhani imeeleweka...
Screenshot_20180916-212254.jpg
 

Joseph lebai

JF-Expert Member
Jul 19, 2017
6,156
2,000
Ukifikia degree ya tatu katika fani ileile hata kama ni mapishi wewe ni daktari katika hiyo fani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom