Wana-CHITCHAT Walevi sana

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Posts
9,548
Reaction score
11,537
Ikifika Ijumaa wanabaki wachache kwenye forum...wote wanakimbilia gambe. Sibahatishi nawajua baadhi yao Asprin, Erickb52, Preta, Kongosho... tena huyu ndiye pampula kabisa anapiga mpaka nyagi.

Bishanga kaacha baada ya kusikia inapunguza heshima ya nyumba. Madame B sijawahi msikia kwenye vikao vya ulabu. Ila nina uhakika na Mphamvu huyu ni mlevi wa kupigiwa mfano anaweza kuweka rehani hata demu wake..Halafu akilewa anajifanya anajua sana kiswahili na kupiga misamiati ya kizamani!!
 
hapa nipo na Erickb52 mpaka amejikojolea,namuona Preta anang'ang'ania wanaume yupo tungi mbaya...mamaaaa..!!...we Madame B anarudisha chenji hapa
 
Last edited by a moderator:
Kwa haka kachupa kamoja ...walaa mimi si mmoja wao

Unajua kachupa kamoja ka KONYAGI ni sawa na kijikatoni cha vile vi-kesto laiti?
Ila kwanini umeua bendi JF Founder, yaani mimi ndo Baba Tau wao?
 
Tuleni tu aya maji ata Yesu aliyabariki kuwa mvinyo..
 
Ukitaka kuwajua walevi wewe angalia post za watu zinoandikwa baada ya saa sita usiku hasa weekend.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…