Wana-CHADEMA mna maslahi gani na Mch. Dkt. Eliona Kimaro?

Wana-CHADEMA mna maslahi gani na Mch. Dkt. Eliona Kimaro?

Fernando Wolle

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2022
Posts
387
Reaction score
775
Kufuatia hatua za Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (KKKT) kumpa likizo Mch. Dr. Eliona Kimaro kutokana na Kanisa hilo kutoridhishwa na mwenendo wa Mchungaji huyo ambao bila shaka maamuzi hayo yametokana na taratibu na kanuni za kanisa.

Sasa basi Wanachadema wamenunua Kesi, sasa sio kesi ya Mch. Kimaro tena bali imekuwa ya Wanachadema na Mamlaka ya KKKT iliyotoa maagizo hayo.

Wanachadema wengine wamefika mbali zaidi na kupendekeza Mch. Dr. Eliyona Kimaro afungue kanisa lake tu kuepuka masuala ya kupewa maonyo na uongozi wa KKKT.

Swali kwa Wanachadema,Hivi Mch. Dr. Eliona kupewa likizo ya siku 60 nyie ni kitu gani kinachowauma na kudai kwamba ameonewa wakati uongozi wa kanisa ndio uliojiridhisha kufikia maamuzi hayo?

Je, tuamini kwamba Mch. Eliona Kimaro anatumika kisiasa na Wanachadema?

Je, Wanachadema wana mamlaka gani ya kutaka kushinikiza uingozi wa KKKT kufanya maamuzi wanayotaka wao kupitia haki yao ya kutoa maoni? Na je ni kwanini ni Wanachadema tu ndio wameumia zaidi na kujitoa hadharani?

Kama wanachama wa vyama vingine walivyotulia, Kwanini na Wanachadema msitulie mkaliachia kanisa la KKKT ambalo ndilo linalojua masuala yote ya kiutaratibu ndilo lenye mamlaka?

Huu ni mdahalo huru naomba uzi huu wenye maoni tofauti uheshimiwe. Nawasilisha Karibuni kwa mjadala.
IMG_1171.jpg
 
Kufuatia hatua za Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (KKKT) kumpa likizo Mch. Dr. Eliyona Kimaro kutokana na Kanisa hilo kutoridhishwa na mwenendo wa Mchungaji huyo ambao bila shaka maamuzi hayo yametokana na taratibu na kanuni za kanisa.
Wazazi wako wana hasara kubwa masikini. Such nonsenses kutoka kwa mtoto wako uliyemzaa ni hasara kubwa!
Wapi Chadema wameingilia issue hiyo ya kimaro? weka ushahidi hapa
 
Wazazi wako wana hasara kubwa masikini. Such nonsenses kutoka kwa mtoto wako uliyemzaa ni hasara kubwa!
Wapi Chadema wameingilia issue hiyo ya kimaro? weka ushahidi hapa

Kama mpaka sasa bado hujajua kwamba Wanachadema wanaingilia maamuzi ya uongozi wa KKKT kwa kutoa maoni yao kuwa mchungaji Kimaro ameonewa basi wewe ubongo wako hauko sawa kabisa.
 
Kwanini asianzishe kanisa lake na kuwa askofu aachane na kina Malasusa.
 
Kufuatia hatua za Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (KKKT) kumpa likizo Mch. Dr. Eliyona Kimaro kutokana na Kanisa hilo kutoridhishwa na mwenendo wa Mchungaji huyo ambao bila shaka maamuzi hayo yametokana na taratibu na kanuni za kanisa.

Punguza kuongea mambo ya kijinga. Mambo ya TRA CHADEMA , Leo mambo ya kanisani CHADEMA.
 
Kama mpaka sasa bado hujajua kwamba Wanachadema wanaingilia maamuzi ya uongozi wa KKKT kwa kutoa maoni yao kuwa mchungaji Kimaro ameonewa basi wewe ubongo wako hauko sawa kabisa.

Punguza mambo yasiyokuwa na maana. Please. Usilete siasa kanisani.
 
Kufuatia hatua za Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (KKKT) kumpa likizo Mch. Dr. Eliyona Kimaro kutokana na Kanisa hilo kutoridhishwa na mwenendo wa Mchungaji huyo ambao bila shaka maamuzi hayo yametokana na taratibu na kanuni za kanisa.
CHADEMA inaonekana ni omnipresence. Ipo kila mahali. Hata rais akipata mafua mtasema CHADEMA
 
Kufuatia hatua za Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (KKKT) kumpa likizo Mch. Dr. Eliyona Kimaro kutokana na Kanisa hilo kutoridhishwa na mwenendo wa Mchungaji huyo ambao bila shaka maamuzi hayo yametokana na taratibu na kanuni za kanisa.
Siku zote Chadema baada ya kukosa hoja hata wakikuona unakojoa kichakani wanaingia kwenye mitandao kuandika na kulaumu Serikali au taasisi kua imekuacha unakojoa kichakani
 
Unaangalia tumbo lako kuliko adhari ya maneno yako. Ilimradi umelipwa buku Saba upo tayari kuharibu nchi ili ushibe.
 
Kufuatia hatua za Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (KKKT) kumpa likizo Mch. Dr. Eliyona Kimaro kutokana na Kanisa hilo kutoridhishwa na mwenendo wa Mchungaji huyo ambao bila shaka maamuzi hayo yametokana na taratibu na kanuni za kanisa.
Mbona hujawataja hao unaowatuhumu
 
Siku zote Chadema baada ya kukosa hoja hata wakikuona unakojoa kichakani wanaingia kwenye mitandao kuandika na kulaumu Serikali au taasisi kua imekuacha unakojoa kichakani

Wewe ndio umekosa hoja, ndio maana unaitaja CHADEMA kwenye Jambo ambalo hata haihusiki.

CHADEMA itawatesa Sana. Juzi ilikuwa TRA, Leo kanisani mnaiingiza CHADEMA. Lazima kila Jambo muihusishe CHADEMA.
 
Back
Top Bottom